Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu AMD AM2 ของ com7 ถ้าบัตรประกันหาย นี่แสดงว่าหมดประกันเลยรึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่กระดองcpuมี s/n อยู่ครับไม่ต้องห่วง

Comment

Originally posted by mikies123 View Post
      ที่กระดองcpuมี s/n อยู่ครับไม่ต้องห่วง
      ตามนี้ครับ ดูที่กระดองแล้วเอาซ๊เรียลไปเช็คในเวปเอาก็ได้ครับ ไม่ต้องซ๊เรียส

Comment

com7 บางทีมันจะเอากล่อง หรือบัตรเอานะครับ

dcom ไม่เอาบัตรหรือกล่อง

Comment

ทำธุระกิจการค้าถ้าไม่หัวหมอก็ไม่รวยซิครับต้อง มันเป็นธุระกิจ เอาเปรียบมากก็รวยมากเอาเปรียบน้อยก็รวยน้อยแล้วแต่คัยจะเลือกอะไร เหมือนคัยน๊าา รวยเอาๆ

Comment

com7 มีแต่ cpu+ซิงค์ก็แคลมได้แล้ครับ ถ้าไม่มีซิงค์พูดดีๆอาจจะยอม บอกมันไปไม่มีซิงค์ไปเราก็ไม่เอาซิงค์กลับครับพูดด้วยดีๆยอมครับ

Comment

Working...
            X