Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 ใช้กับ XP truefaster แล้วหา wireless ไม่เจอทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 ใช้กับ XP truefaster แล้วหา wireless ไม่เจอทำไงดีคับ

พอลงเสร็จแล้ว มันหาเครือข่ายไม่เจออะคับ (No wireless networks were found in range)
    ทำไงดีคับ แต่กับวินโดว์ตัวอื่น หาเจออะคับ มีทางแก้ไหมเอ่ย ช่วยแนะนำทีคับ

อืม...ดันไปครับ
    รอท่านผู้ชำนาญ อะ
    แต่ผมว่าใช้ วินโดวส์ตัวที่มันหา wireless เจอจะไม่ดีกว่าหรือครับ ^^

Comment

คืออาการมันแปลกอ่ะครับเลยอยากรู้ เพราะเคยพบใน XP Dark 6 แบบที่ไม่ใช่ original มาแล้วครั้งนึง เลยอยากหาทางแก้ไขอ่ะครับ รบกวนผู้เชี่ยวชาญทีครับ

Comment

เปิด wireless ยังครับ (ผมเคยลืม)
        เปิดตรงสวิต แล้วก็ใช้ฟังชั่นเปิดอีกที
        ถ้ายังไม่เห็นอีกลองหา Driver ใหม่ดูครับ

Comment

ลงไดร์เวอร์ทับลงปายอีกที น่าจะเจอนะครับ ตอนลงก็เปิดไวเลตด้วย

Comment

ผมเปิด wireless แล้วครับ แล้วก็ลองลง driver ไม่แล้วด้วยครับ แต่ไม่หายอ่ะคับ ทำไงต่อดีครับท่านทั้งหลาย

Comment

มาช่วยดันอีกทีครับ ผมเองก็อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ดันๆ เผื่อมีคนมาช่วยแก้ปัญหาให้

Comment

Working...
                X