Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูความแรงของ HDD Seagate 40 GB IDE กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูความแรงของ HDD Seagate 40 GB IDE กัน

HDD Seagate 40 GB ตัวนี้เป็นแบ IDE ใช้มานานไม่มีปัญหาอาไร ตอนแรกใส่อยู่กับบอร์ด P5LD2-SE
    เทสด้วยโปรแกรม HD Tach ก็ปรกติดี แต่พอเปลี่ยนมาใช้บอร์ด P5K SE เทสด้วยโปรแกรมมันออกมา
    อย่างที่เห็นครับ มันเป็นอาไรหรือป่าวครับ เทสกี่ครั้งก็ออกมาเหมือนเดิม หรือว่าเป็นที่เติมแก๊ซโซฮอร์ อิอิ...

แรงมากเลย แรงกว่าของผมต่อ RAID 0 ตั้ง 4-5 เท่า แต่ใช้จริงเป็นไงหว่า

Comment

ทำไมมันแรงจังเลย

Comment

ได้ ไง ??

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
          แรงมากเลย แรงกว่าของผมต่อ RAID 0 ตั้ง 4-5 เท่า แต่ใช้จริงเป็นไงหว่า
          ใช้งานปรกติครับ ไม่ได้เร็วขึ้กว่าเดิม แต่สงสัยว่าทำไมใช้โปรแกรมเทสแล้วมันได้ขนาดนี้

มันเป็นที่บอร์ดหรือว่าโปรแกรมมันเอ๋อหว่า...

Comment

HDD ตัวนี้ Week เทพรึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
              HDD ตัวนี้ Week เทพรึเปล่าครับ
              สงสัยเหมือนกัน อิอิ...

Comment

ลองเทสอีกทีได้มากกว่าเก่าอีก อิอิ...ยิ่งเทสยิ่งแรงมันยังไงหว่า

Comment

โปรแกรมรวนป่าวครับ

Comment

เร็วกว่า ใช้ชิพแรมอีกมั้งนั้น 1813 mb/s

Comment

สงสัยจะเอ๊อเร๋อ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                        ocไปเ่ท่าไหร่อะครับ บัสเท่าไหร่ ไฟเท่าไหร่ เล่นน้ำมั้ยย

Comment

กร๊ากกกกกกกกก
                          มาแอบแรงอยู่แถวนี้...อิอิ

Comment

Working...
                          X