Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าจะไปซื้อ E8400 เสาร์ที่ 2 ก.พ.อ่ะครับมันจะมีเยอะหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าจะไปซื้อ E8400 เสาร์ที่ 2 ก.พ.อ่ะครับมันจะมีเยอะหรือยังครับ

ถามตามหัวข้อเลยครับมีเยอะยัง ผมว่าผมจะไปพวก tk jedi saveway goal comp ไรพวกนี้อ่ะครับไม่ทราบว่ามันจะมีแบบว่าซื้อได้ไหมครับจะไปซื้อยกชุดเลย

ดัน 1 ที

Comment

เมื่อวานอาทิตย์ผมไปร้านTKเขาบอกE8400มาแล้วนะครับ ผมก็จะพาพี่ไปประกอบวันที่2กุมภาเช่นกัน ^^

Comment

ไม่รู้หมดหรือยัง โทรไปถามดีมะ

Comment

เจอคุ่แข่งแล้วรอท่านอื่นมาตอบด้วยครับจากประสบการณ์ท่าๆทั้งหลายนี่จะมีของไหมครับ

Comment

ผมว่าจะซื้อกลางเดือนหน้าล่ะครับ คิดว่าอย่างเร็วนะครับ

Comment

ผมว่าประมาณ 2 week หลัง Lot แรกน่าจะหาได้ง่ายแล้วครับ

Comment

Originally posted by Unjikung View Post
                ถามตามหัวข้อเลยครับมีเยอะยัง ผมว่าผมจะไปพวก tk jedi saveway goal comp ไรพวกนี้อ่ะครับไม่ทราบว่ามันจะมีแบบว่าซื้อได้ไหมครับจะไปซื้อยกชุดเลย
                ดีแล้วครับซื้อทั้งชุด เพราะซื้อแยก เขาไม่ขายนะครับ ... จะขายให้เฉพาะท่านที่สั่งประกอบเครื่องใหม่เท่านั้น ... ถ้าท่านไม่โทรไปจองไว้ก่อนพร้อมแจ้งความจำนงว่าจะประกอบเครื่องใหม่ และ Walk-in เดินเข้าไป ยากที่จะเจอครับ

sigpic

Comment

ไปถามมาละ คับ น่าจะราวๆ ต้นเดือนไม่ก็ กลางเดือนครับ E8400

Comment

อยากใด้ มักๆ

Comment

E8400นี่ 45n หรือยังครับ

Comment

Working...
                      X