Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Spark HD 3850 เล่นเกมแล้วภาพเป็นยังนี้ล่ะครับ ช่วยตอบที่ครับจะได้รีบไปเครม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Spark HD 3850 เล่นเกมแล้วภาพเป็นยังนี้ล่ะครับ ช่วยตอบที่ครับจะได้รีบไปเครม

Crysisภาพมันโปรงแสง ต้นไม้ปืนเห็นแต่ขอบๆทั้งฉากเลยครับ Guitar Hero III ก็ไม่็แสดงแถบเมนู็
    ซื้อมาเมื่อวันที่ 14/01/08 แรกๆก็เล่นได้ปกติ เล่น Crysis ไปนานๆมีค้างบ้าง
    ยังนี้เครมได้เ่ลยมั้ยครับ
    ต้อนลงdriver มันขึ้ฟ้องว่า zero display service error มันคืออะไรครับ
    ลองลบdriverแล้วลงใหม่7.11 กับ 7.12แล้ว
    ขอถามอีกนิดครับถ้าเราเอาไปเครม แล้วถ้าเกิดมีปัญหาอีกจะเครมได้อีกมั้ยครับ หรือเครมเท่าไรก็ได้ใน 2ปี
    แล้วเครมนี้ไปที่ร้านที่ซื้อหรือไปที ่microware เลยครับ
    Last edited by JUNOz; 22 Jan 2008, 12:30:16.

ไปที่ไมโครแวร์เลยครับ ดีกว่า เค้าจะลองให้ดูเลยว่ามันมีปัญหาหรือเปล่า
    ถ้ามีเค้าจะเปลี่ยนให้เลยครับ
    สู้ๆ

Comment

เคลมโลดครับ เผื่อความสบายใจ
      เคลมที่ไมโครแวร์นะ ถึงจะได้ของเร็ว

Comment

ลองเครมดูก่อนก็ได้ครับผม Crysis ผิดปกตินะ ผมใช้ 7.12 กับ Powercolor HD3850 ปกติดีครับ เหมือนตอนใช้ HD2600XT เลย

Comment

ลองปรับความละเอียดเกมส์ดูครับ หายแน่นอนครับ

Comment

.=hgs,nvodyo8iy[ w,jgxHoot กำๆๆ แปลเอานะทุกท่าน 55555555555555

Comment

เล่นบน DX อะไรครับ
              ไอ้โปร่งแสงเนี่ยเคยเจอใน Hellgate ก็ update DX แล้วก็ปกติ

Comment

ลองปรับ resolution ในเกมส์ให้ตรงกับ desktop หรือยังครับ

Comment

ของผม Crysis เคยมีสีเพี้ยน

Comment

Originally posted by Transister View Post
                    ลองปรับความละเอียดเกมส์ดูครับ หายแน่นอนครับ
                    ผมก็ว่าปรับความละเอียดก็หายครับ ผมใช้ 3870อยู่ ตอนแรกปรับแบบธรรมดาพอเข้าไปเล่นแล้วมันโปร่งใสหมดเลยครับ เลยออกมาลองปรับเป็นแบบสูงดูปรากฎว่าหาย หุหุ ลองดูครับ

Comment

เคลมโลด

Comment

Working...
                      X