Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Sempron Socket A มันปรับตัวคูณไม่ได้หรือครับ แล้ว รุ่นไหนAMDมันทำปรับตัวคูณได้ อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Sempron Socket A มันปรับตัวคูณไม่ได้หรือครับ แล้ว รุ่นไหนAMDมันทำปรับตัวคูณได้ อะ

ปรับตัวคูณ ไมได้หรือ ครับ สงสัย อะครับ แล้ว มีรุ่นไหนบ้างปรับได้ อะครับ

CPU Sempron 2500+

ต้องเป็นตัว sempron 2200+ ตัวประกัน com7 ตัวสีเขียวที่มีคอร์ยาวๆอะคับ ตัวนี้ขีดเปิดแคช L2 เพิ่มได้ด้วย ผมใช้อยู่คับ

Comment

ผมใช้ 2800+ปรับไม่ได้เหมือนกัน

Comment

SOCKET A ปรับตัวคูณ ไม่ได้ครับ ต้องพวกรุ่นแรก อย่าง คอร์ tunderbird ครับ ถึงจะปรับได้โดยเชื่อม L2

Comment

Working...
        X