Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอการ์ดจอ AGP ที่แรงสุดตอนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอการ์ดจอ AGP ที่แรงสุดตอนนี้ครับ

..
    Last edited by baskubaew; 22 Jan 2008, 18:35:48.

ผิดหมวดบ่อยจัง

Comment

น่าจะเป็น GeForce 7950GT ครับ หรือถ้าที่จะออกเร็วๆนี้(?)ก็คงจะเป็น ATI HD3850 อ่ะ

Comment

Originally posted by kasinv View Post
        น่าจะเป็น GeForce 7950GT ครับ หรือถ้าที่จะออกเร็วๆนี้(?)ก็คงจะเป็น ATI HD3850 อ่ะ
        ได้ยินมาเหมือนกันว่าจะมา

Comment

ย่อมเยาว์ก็ x1550 ครับ

Comment

7300gt ddr3 กับ 7600gs ddr2 พี่ปาร์คที่ยังเห็นมีขายอยู่

พอดีพึ่งซื้อ7300gt agpมาอัพคอมตัวเก่าครับ

Comment

Working...
            X