Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งเอา Doom 3 มาเล่นแต่ว่ามันจบแบบใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งเอา Doom 3 มาเล่นแต่ว่ามันจบแบบใหนครับ

น้องน้องพี่พี่ ช้วยหน่อยครับผมเล่นมาถึงด่าน Hell เล่นมานานคาดว่าน่าจะเกือบจบแล้ว มันมาติดตรงด่านนี้ที่ต้องสู้กับไอ้ตัวปิศาจยักที่มันปั้มลูกหาบเป็นตัวลูกน้ำบินฉายไฟส่องให้ลูกพี่มันไล่ยำเรา ผมใส่โค้ดโกงปืนไม่จำกัด ยิงมันด้วยอาวุธหนักทุกชนิดไม่ต่ำกว่า200 ครั้ง เล่นเกิน30นาที มันยังไม่ตายเลยไม่รู้ว่ามันต้องทำไงช่วยหน่อยครับ

ยิงลูกน้องมันก่อน เสร็จแล้วมันจะมีจังหวะที่ชาร์จเพื่อเรียกชุดใหม่ออกมา ให้ยิงอัดลำแสงเข้าไปเลย

(ปล. นานมากแล้ว อาจจะจำคลาดเคลื่อนนะครับ)

Comment

Working...
    X