Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista ลงไดเวอร์ Catalyst 8.1 แล้วเข้า CCC ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista ลงไดเวอร์ Catalyst 8.1 แล้วเข้า CCC ไม่ได้ครับ

เกิดอะไรขึ้นครับ ลง Catalyst 8.1 ทั้ง XP และ Vista แล้วไม่สามารเข้า
    ไปปรับค่าต่างๆใน CCC ไม่ได้ครับ มันขึ้นข้อความแบบนี้ครับ
    ของผมใช้ HD 2900Pro

*ถามอีกอย่างครับ เกม Crysis เล่นบน Vista ได้มั้ยครับแล้วต้องลงยังไงครับ เหมือน Xp มั้ย
    Attached Files
    Last edited by videop; 22 Jan 2008, 15:57:57.

ไปเอา Version XP มาลงรึเปล่าคะ

Comment

Vista 64 ครับ
      Attached Files
      Last edited by videop; 22 Jan 2008, 16:11:29.

Comment

ลงใหม่อีกรอบคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
          ลงอะไรครับ Vista หรือว่า Catalyst 8.1

Comment

Originally posted by videop View Post
            ลงอะไรครับ Vista หรือว่า Catalyst 8.1
            CCC คะ แฮะ ๆ ว่าแต่ไฟลืติดตั้งคืออะไรคะ ติกอะไรออกไหมเอ่ย อัพเดทวิสต้าบ้างไหมคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
              แล้วลงทับไปเลยหรือว่าเอาออกก่อนครับ
              เพราะตอนแรกผมลงจากแผ่นไดรเวอร์ที่แถมมาใช้ได้ปกติ
              แล้วหลังจากนั้น ลง 8.1 ทับโดยไม่เอาของเก่าออก
              เพราะไม่แน่ใจว่า 8.1 ที่โหลดมาจะมีโปรแกรมอื่นๆที่จะต้องลง
              มาให้ครบป่าวไม่รู้

Comment

CCC คะ แฮะ ๆ ว่าแต่ไฟลืติดตั้งคืออะไรคะ ติกอะไรออกไหมเอ่ย อัพเดทวิสต้าบ้างไหมคะ
                ติกแต่free game ออกครับ
                Last edited by videop; 22 Jan 2008, 16:21:32.

Comment

Originally posted by videop View Post
                  แล้วลงทับไปเลยหรือว่าเอาออกก่อนครับ
                  เพราะตอนแรกผมลงจากแผ่นไดรเวอร์ที่แถมมาใช้ได้ปกติ
                  แล้วหลังจากนั้น ลง 8.1 ทับโดยไม่เอาของเก่าออก
                  เพราะไม่แน่ใจว่า 8.1 ที่โหลดมาจะมีโปรแกรมอื่นๆที่จะต้องลง
                  มาให้ครบป่าวไม่รู้
                  ลงทับไปเลยล่ะคะ เพราะมันจะเอาออกให้ดดยอัตดนมัติ

CCC = Catalyst Control Center (8.1)

สรุปไฟล์ที่โหลดมาชื่อเต็ม ๆ ว่าอะไรคะ

Comment

ลงทับไปเลยล่ะคะ เพราะมันจะเอาออกให้ดดยอัตดนมัติ

CCC = Catalyst Control Center (8.1)

สรุปไฟล์ที่โหลดมาชื่อเต็ม ๆ ว่าอะไรคะ
                    ชื่อนี้อะครับ 8-1_vista64_dd_ccc_wdm_enu_57725 กำลังจะลงทับไปใหม่ครับ

Comment

ลงไปเลยคะ ถ้าไม่ได้อีกก้เอาตัวเก่าออกให้หมดคะ

Comment

ได้แล้วครับ สรุปต้องลบตัวเก่าออกให้หมดก่อนครับ
                        ขอบคุณ Artemis มากๆครับ
                        ที่ให้คำปรึกษา ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X