Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอการ์ดจอ AGP ที่แรงสุดตอนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอการ์ดจอ AGP ที่แรงสุดตอนนี้ครับ

ขอการ์ดจอ AGP ที่แรงสุดตอนนี้ครับ
    อยู่เซียร์รังสิตครับร้านไหนถูกมั้งคับ

เท่าที่หาได้ บ้านเรา X1950PRO นี้ก็แรงมากแล้วครับ

Comment

ตัดสินใจเปลี่ยนบอร์ดดีมั้ยคับ
      ผมไปเปลี่ยนมา socket 478 +Pci-e16x 1400 กว่า
      แล้วก็เปลี่ยนแรม ddr2 667 1gb 700 กว่า (มันจะถูกกว่าถ้าจะอัพเพิ่มอีก)
      แล้วก็การ์ดจอ คราวนี้เลือกได้เยอะแยะคับ ผมอัพไป 5000 กว่าบาท
      crysis medium ยังไหวเลยคับ

Comment

Working...
      X