overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28

Thread: อยากดูภาพCOD4 แบบ Low ทุกอย่าง

OverclockZone Member onizika01's Avatar

Default อยากดูภาพCOD4 แบบ Low ทุกอย่าง

รบกวนท่านผู้ใจดี เอาภาพ call of duty 4
    ปรับแบบต่ำสุดๆๆ
    กับแบบโหดๆๆๆ มาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ
    อยากรู้ ว่ามันต่างกันมากหรือป่าว
    จะเอาไปไว้เป็นกรณีศึกษาครับ
    ผมว่าจะรอเล่นเดือนหน้า เพราะเดือนหน้า ถอย 8800GT
    จะได้เล่นCOH4 ครั้งแรก พร้อมภาพที่สวยที่สุด
    แต่ตอนนี้ ชักจะทนไม่ไหวแล้วคับ รอไม่ไหวแล้ว อยากเล่น COD4อย่างแรง
    ตอนนี้ใช้7300GS กากๆอยู่เลย
    คงปรับได้แบบต่ำๆสุดๆ -*-
    ใจร้อน อยากเล่น

รบกวนท่านได้ก็ได้ นำภาพระหว่าง Low ทุกอยาก กับปรับสุดๆ ทุกอย่าง
    มาให้พิจรณาทีครับ เผื่อจะได้ไปซื้อมาเล่นตอนนี้เลย
    แล้วอยากรู้ว่า 7300GS กากๆ ของผม จะเล่นลื่นๆจนจบ ได้ที่แบบLow ทุกอย่าง ใช่ไหมครับ

ขอบคุณร่วงหน้า สำหรับทุกภาพ สำหรับทุกคนที่ส่งมาให้ผมดูครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member amstel's Avatar

ผมว่าภาพระดับmidกับhighผมลองเปรียบเทียบจากเครื่องเพื่อนนะผม8600เพื่อน8800 มันไม่แตกต่างกันเท่าไหร่หรอก ไม่เหมือนcrysis แตกต่างสิ้นเชิง ถ้าคิดมุ่งมั่นจะซื้อก็ซื้อเลยอย่าเอามาเปรียนเทียบกับCODเกมส์นี้เพราะกินสเปคไม่มาก
    หาเปรียบเทียบกับเกมส์อื่นจะworkกว่า
    Last edited by amstel; 22 Jan 2008 at 20:09:21.

OverclockZone Member Picasso's Avatar

รอดูด้วยคนครับ

OverclockZone Member onizika01's Avatar

แต่ก็อยากดูมั๊กๆๆๆๆๆ ขอบภาพ แบบปรับต่ำหมด กับสุดหมดด้วยครับ
    แล้วอีกอย่าง7300GS กากๆของผม เล่นได้แต่Low หมด ใช่หรือไม่ครับ

ถ้าผมไม่ขอมากจนเกินไป
    ผมขอดู หลายๆมุม หลายๆทีได้มั้ยครับ(ถ้าเป็นไปได้)

**ขอมากไปป่าวหว่า แต่ก็ขอบคุณล่วงหน้าอีกทีครับ

OverclockZone Member ootpang's Avatar
    ข้างๆเซเบอร์จัง

เราว่า ปรับฟลู หมดก็ ยังเล่นได้ เยย นะ 7900gs (มั้ง)

OverclockZone Member Nash66's Avatar

เกมนี้เล่นสบายครับ ภาพสวยด้วย แต่ถ้าเล่นแบบหลายคนก็มีกระตุ้กบ้าง

OverclockZone Member kongzz's Avatar
    อ่อนนุช สยาม BTS MRT

เดี๋ยวเล่นใหม่อีกรอบ จะเอามาอัพให้นะครับ แบบ high นะครับ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ตามรูปเลยครับ ผมปรับแบบนี้ น่ะครับ
    Last edited by XP_armor; 8 May 2009 at 22:01:31.

OverclockZone Member hmahma's Avatar
    ไปได้ทุกที่ ถ้าถูกใจ

low ก็สวยดี

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

ถือว่าสวยในระดับนึง ครับ

OverclockZone Member us---army's Avatar
    บางกะปิ เสรีไทย

เพิ่งเริ่มเล่นวันนี้เอง เหอๆๆๆ ชอบกัปตัน price อ่ะซิก้าแกเจ๋งดี เหอๆๆๆ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

กำเพิ่งลบไปเมื่อวานเอง
    เกมมันก็สนุกดีนะแต่เตรียมใจตอนจบเอาไว้หน่อยเดี๋ยวจะจบไม่รู้ตัว

ใครมีภาพ Low medium เอามาเปรียบเทียบกันหน่อยสิครับ
    อยากรู้ว่ามันต่างกันตรงไหน รอให้เอาข้อมูลมาลงอยู่นะนี้ เอาเยอะๆเลยนะครับ
    และกะขอบคุณ ท่านที่เอารูปมาลง ไว้ให้เป็นกรณีศึกษาด้วยนะครับ

เครื่องผม 7300Gs คงเล่นได้แต่แบบ Low เลยอยากรู้ ว่า Low
    ภาพมันขนาดไหน

OverclockZone Member estrellas's Avatar

เครื่องผม 7300Gs คงเล่นได้แต่แบบ Low เลยอยากรู้ ว่า Low
    ภาพมันขนาดไหน
    เค้าก็เอามาลงให้แล้วนี่ -*- ไม่เห็นขอบคุณเค้าเลย
    ลองลงเล่นดูก็รู้เองแหละ

OverclockZone Member tus_sks's Avatar

ลองเล่นดูดีกว่าครับผมเล่นในโน๊ตบุ๊กอยู่ไม่มีการ์ดจอด้วยแต่ก็เล่นได้อ่ะแบบว่าอยากเล่น ผ่านมาหลายด่านและเล่นเป็นพักๆ
    เล่นมากจะอ๊วกเพราะมันไม่มีการ์ดจออ่ะ กะลังเก็บตังค์ซื้อพีซีใหม่อยู่

Quote Originally Posted by estrellas View Post
    เค้าก็เอามาลงให้แล้วนี่ -*- ไม่เห็นขอบคุณเค้าเลย
    ลองลงเล่นดูก็รู้เองแหละ
    แล้ว7300GT กับ GS มันความแรงต่างกัน ก็เลยอยากจะรู้ว่า GS มันเล่นได้ดีมั้ย
    ก็เท่านั้นเอง

แบบที่เอามาให้ดู มัน Low หมดแล้วเหรอ -*-

ปล.ใครว่าผมไม่ขอบคุณครับ เลื่อนขึ้นไปดูครับ อ่านให้ดีก่อนครับ อย่าพึ่งมากล่าวหากัน
    Last edited by onizika01; 23 Jan 2008 at 17:04:37.

OverclockZone Member destinyair's Avatar

2 วัน จบแล้วคับ เสียดายเนื้อหาสั้นไปเล่น แต่เหมือนเราเล่นพระเอกหนังเลย ฉากที่ต้อง แบกกับตัน หนีอ่ะสุดยอด

OverclockZone Member zombieto's Avatar
    KMUTT Now in Chiangmai

ยากมากๆๆๆ เล่น แบบยากสุดนะ ตอนนี้เล่นทุกเกมส์ปรัปยากสุด

OverclockZone Member us---army's Avatar
    บางกะปิ เสรีไทย

มันส์ดีครับเกมส์นี้ กลัวแต่ว่าจะจบไม่รู้ตัวเหอๆๆๆ เล่นเกมส์นี้จบคราวต่อไปก็คงจะ Crysis

OverclockZone Member Nash66's Avatar

จุดประสงค์ต้องการอะไรอ่ะ ครับ จขกท เค้าก็่ช่วยมาตอบให้เยอะแยะแล้ว ถ้าจะซื้อ 8800 ก็ไม่ต้องห่วง แต่ถ้าใช้ตัวเก่า ตอนเล่นภาพมันก็ไม่ได้น่าเกลียดมากนั้ก หลอก low กับ high มันไม่ต่างกันขนาดcrysis นะครับ สเปคผม เล่นfull ก็ได้ แต่ผมก็เล่น low เพราะเล่นมัลติ แล้วมันกระตุ้กกวาเล่นคนเดียวเยอะครับ แล้วอีกอย่าง ภาพนิ่ง กะภาพเคลื่อนไหวมันคนละความรู้สึกอยู่แล้ว ลองหาเดโมมาลองก็ได้นี่ครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks