Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audigy2zs มันขึ้นแบบนีอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy2zs มันขึ้นแบบนีอะครับ

ถ้าไม่เล่น Dota ก็ ปรับEQได้ แต่ถ้าเข้า Dota มันก็จะขึ้นแบบนี้อะครับ
    ไดร์เวอร์ไม่ดีหรือ ตัวกาด์รใกล้ไป หรือ ปกติ
    ไดร์ จาก แผ่น ควิกสตาร์ อะครับ

ข้อถามอีก ข้อ แล้วจะรู้ได้ไงว่ากาด์รของเรา เป็น OME รึป้าว หรือถ้าสั่งจากในนี้ไม่มีกล่อง เป็น OME หมดเลย
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:19.

Originally posted by battlecruiser View Post
    oem จะมีแจ๊คสีเขียว และขาว

แต่ retail จะดำทั้งหมด

oem มีโอกาศที่จะลง application ของ retail ไม่ได้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=146924

ลองดูครับ

Comment

ง่า ไม่มีใคร ใช่ Zs เล่น Dota แล้วเป็นแบบผมเลยหรอ

Comment

เป็น เหมือน ผม ครับ

เหมือนกันเลย เล่น dot a แล้ว บางครั้ง เปิด EQ ไม่ได้ ขึ้นแบบไนรูปเลย

ผมก็ 2zs

Comment

แปลว่าตัว oem มีปัญหาหรอครับ
          หรือว่ามันมีปัญหาที่ตัว Dot A เอง

Comment

ของผมเคยเจอแต่ไม่แน่ใจข้อความแบบเดียวกันหรือเปล่าท่านเรือรบเคยบอกว่าให้ลงเฉพาะไดรเวอร์ซ้ำอีกทีนึงหรือไม่ก็ไปโหลดตัวล่าสุดมาลองลงดูครับ

Comment

-*-

Originally posted by shokolez View Post
              แปลว่าตัว oem มีปัญหาหรอครับ
              หรือว่ามันมีปัญหาที่ตัว Dot A เอง
              ผมว่าของผมไม่น่าจะไช่ตัว ome ครับ
              แต่ช่างเหอะ ของผมมันเจ๊งล่ะ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                ผมว่าของผมไม่น่าจะไช่ตัว ome ครับ
                แต่ช่างเหอะ ของผมมันเจ๊งล่ะ

จขกท. อ่านแล้วหนาวเลยนะเนี่ย เป็นเหมือนกันแล้วก็เจ๊งตาม

Comment

เจ้าเดียวกันด้วย อิอิ จากคุณใหม่ แต่ถ้า มันเป็นกันทุกคคน มาช่วยคอนเฟิม ผมหน่อย นะ

Comment

ลองmod4 ดูครับ
                    ตอนผมใช้ไม่มีปัญหา

Comment

-*-

Originally posted by evolution5 View Post
                      จขกท. อ่านแล้วหนาวเลยนะเนี่ย เป็นเหมือนกันแล้วก็เจ๊งตาม
                      ไม่ต้องตกใจครับ

ของผมนี่ยังไม่แน่ใจว่าเจ๊งป่ะ ยังไม่ได้ลองกะเครื่องอื่น ลงวินโดว 64บิต แล้วมันดีเทคไม่เจอ
                      ลง32บบิตกลับ มันก็ดีเทคไม่เจอ แต่ก่อนลงไช้ได้

เรื่องสินค้าของคุน ไหม่ นี่คงไม่เกี่ยวครับ คงเป็นที่ผมไช้เองนั่นล่ะ

Comment

สิ้นเดือนถ้ายังอยู่ผมคิดว่าจะสอยอะไม่รู้จะอยู่ถึงป่าว
                        ตัว oem เนี่ย เหอะๆ

Comment

ไม่เป็นอ่าครับ 2ZS
                          แต่เดี๋ยวจะลองทำให้มันเป็นดู

ของผมไดร์เวอร์กับ EQ ลงแยกกันตะหาก

Comment

ช่วย หน่อย นะครับ เดียว ว่าจะลองลง ไดร์เวอร์ใหม่ดู หรือ เป็นที่เก่มหว่า

Comment

ผมใช้ X-fi music แล้วลง driver ของ creative + Alchemy ที่มันมีให้โหลดใน web
                              ใน war3 มันจะสามารถฟังได้เลยว่าศัตรูมาจากทางไหนอ่ะครับ
                              ในกรณี 5.1 นะครับ
                              แต่ถ้าเป็น 2ZS ไม่ทราบว่ามีตัว Alchemy เปล่า

Comment

Working...
                              X