คือ เจ้านายอีกตามเคย เอามาให้ลงใหม่อ่ะครับ แล้วผมก็ลงไปตามปกติ แต่พอ ลงเส็ดแล้ว เครื่องมันต้องรีสตาด พอรี เส็ดมันก็ เปิดไม่ติดอีกเลย

พอกดเปิดใหม่มัน ก็มีเสียงเหมือนกาดจอหลวม ยาวๆ 2 ตื๊ดๆ แล้วก็นิ่งไปไฟติดหมดและ จอไม่ติด ผมลองเช็คที่แรมแล้ว เอาแรมออกแล้ว ก็ จะเป็นอีกเสียงที่เรียกเตือนขึ้นมา แต่พอใส่แรมไปมันก็จะเป็นอีกเสียง ช่วยรบกวน ดู อาการรึว่าใครที่มีอาการแบบนี้ ช่วยลงความคิดเห็นที่ ครับก่ะว่าจะแจ้งเจ้านายแล้วส่งซ่อมแล้วอ่ะเนีย