Announcement

Collapse
No announcement yet.

Overdrive บ่ได้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Overdrive บ่ได้อ่ะ

2600 xt พลังสีอ่ะ ปรับนิดเดียวก็ม่ะได้ ปรับไปแค่ 5M
    ก็เล่น....กระตุก....ค้าง..จอมืด...ดับ....ต้องตั้งดีฟ้อล
    แค่เล่น CARBON เองอ่ะคับ.......ATI TOOL กับ rivatune
    มันจะช่วยได้ไหม....อยากลองลากเล่นอ่ะคับ

ย้ายมาลองของแดงอ่ะ...แต่....ม่ะคุ้นกับ ATI เลย

Comment

แค่..ผมเปิดเครื่องไอ้ตัวนี้มันก็ขึ้น 60-63c ทันทีเลยมันร้อนมากไปรึปล่าวคับ

Comment

เป็นเหมือนกันลองใช้ rivatunerหรือไม่ก้อ driver mod ของ omega ดูครับ

Comment

ati tool บ่เวิค
          จัด riva ไปโล้ด อัดให้กระจาย หุหุ

Comment

เอา riva มาลองแล้วคับ ลื่นปืดๆ เลย...อิอิ

Comment

ลอง Riva ไม่ก็ AMDGPUclock ดูครับผม

Comment

Working...
              X