Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950Pro 512 AGP ปรับต่ำสุดๆ ยังเล่น Call of Duty 4 กระตุก T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950Pro 512 AGP ปรับต่ำสุดๆ ยังเล่น Call of Duty 4 กระตุก T T

คือตามหัวข้อเลยครับ ปรับต่ำสุดยังกระตุก
    สเปกเครื่องผมครับ
    p4 3.2 HT
    M/b P4P800-E
    แรม 2.5 GB
    HDD 200 GB
    VGA X1950Pro 512 AGP

พอดีที่เครื่องต่อ hdd 3ตัว power 550 w ก้อไฟไม่พอก้อถอดออกเหลือตัวเดียว เอาแรมออกมาขัดก้อแล้ว อัพ pacth เป็น 1.4 ก้อแล้ว ก้อยังกระตุก วันนี้จะลง window ใหม่ เอาแบบตัวใหม่ล่าสุดเลยครับ ถ้ายังกระตุกก้อจะลงตัววินโดแท้เลย ( ดาบจากออฟฟิคมาเหอๆ ) ถ้าไม่ได้ก้อประมูลครับ ขายเลย ประกันเหลือ การ์ดเพิ่งซื้อเมื่อ 25 ธันวา 50 เอง ทุกอย่างครบหมด

เพื่อนที่อยู่บ้านเด๋วกัน gf 6200 ยังลื่นก่าเลย T T
    แล้วมีคนบอกว่าไม่เค้ากะบอร์ดอ่ะจิงป่ะ ครายรู้ถือว่าทำบุญบอกหน่อยนะครับ

ง่ะ จริงเหรอครับ กำลังคิดจะซื้อรุ่นนี้มาอัพเครื่องอยู่พอดีเลยอ่ะ

Comment

เวรกรรม สเปคเหมือคอมพ์แม่นผมเปี๊ยบ แต่แรม 1.5GB

แต่ลื่นนะ ปรับสุด AAx4 -*-
      Last edited by BaKerStreet; 27 Jan 2008, 13:13:38.

Comment

ลอง Omega driver

http://www.omegadrivers.net/ati.php

Comment

แล้วเกมสือื่นกระตุกใหมครับ

Comment

ลง driver ใหม่ครับผม
            ผมใช้ AMD64 3000+ แรม 1 GB กับ HD2600XT ลื่นนา

Comment

ขายเลยครับผมขอจองการ์ดจอครับ อยากได้มานานแล้ว ขายเมื่อไหร่โทรมาเบอร์นี้นะครับ 0871172498

Comment

เหอๆ เล่นด่าน สไนเปอร์แล้วมือกระตุกยิงไม่โดนหรอครับ *-*

Comment

CPU กระมั่ง P4 ดัน VGA ไม่ไป

อีกอย่างตัว 1950pro ก็แรงพอตัวเลยนะ แต่มันก็ AGP โดนอั้นไว้

Comment

ผมก็สเป็กตามลายเซ็นตอนเล่นไม่ได้คล็อก ปรับสุดหมดแต่ไม่ ffaa ก็เล่นจนจบลื่นดีนะครับ

Comment

เหมือนผมเปี๊ยบ อีกคนครับ - -*
                      แต่แรมแค่ 1GB และการ์ดจอ 7600GT เองอะ

ระวัง CPU ร้อนนะครับ
                      ผมเคยใช้ 2ปีไม่เคยเหลียวแล พอเอา 7600GT มาใส่
                      เล่น NFS Carbon กระตุกครับ เทส05 ได้ออกมา 3500 ก็เลยงงมากๆครับ (รีวิวที่เว็บ เกือบ 6000)
                      พอเอาออกมาแปะใหม่ ลื่นเลยครับ 05 เกือบ 5500 อะครับ -0-

Comment

ขอต่อคิวการ์ดจอครับ

Comment

ได้ลงไดว์เวอร์AGPที่มากะบอร์ืดรึป่าว บอร์ดเก่าของผมใช้ชิปSISต้องลงอ่ะ ไม่งั้นมันขับการ์ดจอไม่ได้

Comment

1650PRO PCI-e เอามาใส่กับ P4 2.4 ยังเล่นไม่กระตุกเลย ใช้ driver 7.12

Comment

กระตุกได้ไงหว่าาปรับต่ำสุดลองของเพื่อน
                              p4 3.0HT s478
                              ram 512/400*2
                              ASUS P4i65G
                              VGA Radeon 9550 128/128 AGPแฟรชแล้วเห็นเป้นตัว 9600
                              PSU 420w เทียม
                              ภาพที่ใชเล่น้ 1024*768 ปรับต่ำสุด
                              เล่นสบายคับ ผ่านทุกฉากไหลลื่นกระตุกบ้างเป้นบางครั้ง

Comment

Working...
                              X