Announcement

Collapse
No announcement yet.

<ด่วน> ASUS P5K-E WiFi AP ออก BIOS ใหม่ version 1002 (22-Jan-08) ลองดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mengchanchai View Post
    เมื่อไหร่สังคม IT จะหมดคนที่ชอบ "หลอก" คนอื่นให้เป็น "หนูตะเภา" ทดลองยาเสียที
    มีความจริงใจกันหน่อย
    อย่าเห็นแก่ตัวให้มากนัก!!!
    งั้นคุณเป็นคนนึงที่ได้ประโยชน์จากหนูตะเภาเหล่านั้นรึป่าวคับ

Comment

Originally posted by theix View Post
      งั้นคุณเป็นคนนึงที่ได้ประโยชน์จากหนูตะเภาเหล่านั้นรึป่าวคับ
      เหอ เหอ คนอย่างผมไม่มีความจำเป็นต้องหลอกใช้ใครหรอก สื่งที่ทำ...สิ่งที่เขียน ผมมีความรับผิดชอบพอ...และอีกอย่างถ้ามีสิ่งใหม่ๆ เกิดขึ้น ผมจะทดลองเองก่อน ก่อนจะนำมา post ครับ
      เฮ้อ ....เจอคนประเภทนี้ น่าเบื่อ จริงๆ
      เหมือน "สีซอให้ควายฟัง"
      เบื่อ ๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by mengchanchai View Post
        เมื่อไหร่สังคม IT จะหมดคนที่ชอบ "หลอก" คนอื่นให้เป็น "หนูตะเภา" ทดลองยาเสียที
        มีความจริงใจกันหน่อย
        อย่าเห็นแก่ตัวให้มากนัก!!!
        อูย มีอารมณ์ขันบ้างนะครับ ... คิดบวกบ้างจะได้สวยเหมือน นาตาลี เกลโบวา ... แซวกันเล่นๆ เท่านั้น ผมก็ลงแจ้งเตือนไว้เห็นมะครับ ... อย่าเครียดให้มากครับ

sigpic

Comment

เหอ เหอ คนอย่างผมไม่มีความจำเป็นต้องหลอกใช้ใครหรอก สื่งที่ทำ...สิ่งที่เขียน ผมมีความรับผิดชอบพอ...และอีกอย่างถ้ามีสิ่งใหม่ๆ เกิดขึ้น ผมจะทดลองเองก่อน ก่อนจะนำมา post ครับ
          เฮ้อ ....เจอคนประเภทนี้ น่าเบื่อ จริงๆ
          เหมือน "สีซอให้ควายฟัง"
          เบื่อ ๆๆๆๆๆ
          ซะงั้นอะครับท่าน เค้าแซวกันเล่นจ้า

ว่าแต่ใช้ตัวไหนดีครับคุณเบิร์ดผมเพิ่งจับ P5K-E ด้วยสิ

Comment

0906 คับ

Comment

9669 ลุงเต้ .... oc จนเหนื่อยเลย.

Comment

Originally posted by theix View Post
                0906 คับ
                ตามนี้ครับคุณเต้ ... 1002 มัน OC ไม่ไป ท้องอืด

sigpic

Comment

1004 ออกแล้ววว

สดๆ ร้อนๆ เด๋วไป เทสแปป
                  Last edited by peachtoy; 30 Jan 2008, 23:47:45.

Comment

ลองเทสแระครับ ตัวนี้ ทุกอย่าง เหมือน 1002

แต่แก้ปัญหาตัวคูณ แระครับ

ผมว่าโอเคแระตัวนี้

เท่าที่ เทสๆดู 0906 1002 1004

ผมได้ บัส พอๆกัน 510 ประมาณนี้ ทั้ง 3 ตัว แต่ตัว 1002 1004 ลื่นหน่อย คง ไฟไม่ดรอบเลย ลื่นขึ้นมา

Comment

Working...
                    X