Announcement

Collapse
No announcement yet.

sumsung 19 wild แบบ ที่ขอบมันดำปิ้งๆแต่ว่าจอไม่เปนคลิสตั้นดีไหมครับมีรุ่นอื่นแนะนำไม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by deedee View Post
    เรื่องภาพจริงๆในจอขนาด 17"-19" ไม่ต่างกันเท่าไรครับ
    แต่เรื่อง ตัวอักษร หรือ เล่นเนท ต่อแบบ dvi จะคมชัดกว่านะ
    DVI คมกว่าจริงๆครับ น่าจะที่ตัวหนังสือ อย่างอื่น มันเนียลเกิน ไม่เหนแตกต่างด้วยตาเปล่า จากการใช้งานจริงครับ

แต่ว่าอยากได้931bw

แต่ว่า932gw ก้อได้แหละกัวมันสะท้องแสงอย่างเดียว เพราะหลอดไฟมันอยู๋หลังจอพอดี - -

จามีรุ่นใหม่ๆออกไม๊อะครับ รอรอได้อีกนิด

Comment

ใช้ 931bw อยู่ครับ แจ่ม

Comment

ถ้าซื้อ 932gw มาแล้วมีไฟบนเพดาน2ดวง อยู่หลังที่นั่ง1ตัว(ยิงเข้าจอ)มันจะสะท้อนเงาเข้าตาและแสงเข้ามาไม๊ครับ เล่นบ่อยไม่อยากให้มีอะไรกวน แม้เงาตัวเอง-*- และแสงสะท้อน

Comment

Working...
        X