Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3 5.1 ซื้อที่ร้านไหนดีครับ แนะนำทีครับ สะดวกพันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X3 5.1 ซื้อที่ร้านไหนดีครับ แนะนำทีครับ สะดวกพันทิพย์

ขอบคุณครับ

แถวชั้น3น่าจะมีนะ ลองๆหาดูครับ

Comment

แล้วราคามันเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

P&Y ชั้น3 4650

Comment

4700-4800 อ่ะครับ
          ประมาณนี้แหละ

Comment

ขอบคุณท่านๆครับ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
              4700-4800 อ่ะครับ
              ประมาณนี้แหละ

ตามนั้น ต่อได้ด้วยน่ะท่าน

Comment

ลองให้พอใจก่อนน่ะครับ ไปถึงร้านแล้ว เอาเพลงที่ชอบไปด้วยเลย

Comment

ร้านที่ ท่านๆ ข้างบนเเนะนำไปเเหละดีเเล้วคับ

เจอมากับตัว บริการดี พูดจาไพเราะเป็นกันเอง

ผมซื้อ 5.1 มามีปัญหานิดหน่อยเอาไปเปลี่ยนเขาเทสนิดหน่อย

เเล้วเปลี่ยนให้เลยไม่เรื่องมาก ประทับใจคับ

คอนเฟิร์ม ร้าน p&y

Comment

Working...
                  X