Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องสายComponentหน่อยครับ(7pin)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องสายComponentหน่อยครับ(7pin)

ไม่ทราบว่าจะหาซื้อเจ้าสาย 7pin ทีเ่อาไว้ต่อจาก การ์ดจอออกทีวี ได้ที่ร้านไหน ในเซียร์บ้างครับ

พอดีว่าตอนซื้อเจ้า XFX8800gts320mb มันไม่ได้มีแถมมาในกล่องด้วน่ะครับ
    ถ้าได้แบบที่มันที่แถมมาในกล่องหรือคล้ายจะประเสริฐมากครับ

รบกวนเซียนทั้งหลายหน่อยนะครับว่าร้านใด ที่เซียร์มีขายบ้าง ขอบคุณมากครับ

เยอะไปหมดเลย ร้านที่ขายพวกของประเภทสายไฟต่างๆ เยอะๆ นั้นละครับ มีหมด
    ปกติมีแถมเกือบทุกการ์ดจอนะ เท่าที่ผมซื้อมา ยี่ห้อใหนไม่มีไม่ซื้อ (มือ1 และมือ2 เปิดดูก่อน) ผมดูหนังออกTV เป็นหลักซะด้วยดิ

Comment

ถามเรื่องสายComponentหน่อยครับ(7pin) ตอบกระทู้

ขอบคุณมากนะครับว่าแต่ทำไมของ ผมมันไม่มีมาให้อ่ะครับ หรือจะโดนร้านแฮ็ปไป

Comment

Originally posted by Speecies View Post
        ขอบคุณมากนะครับว่าแต่ทำไมของ ผมมันไม่มีมาให้อ่ะครับ หรือจะโดนร้านแฮ็ปไป
        น่าสงสัย เป็นผมจะต้องไปโว้ยร้านเลย นะ เนี้ย ไปเถียงๆๆ เอาให้ได้ หิหิหิ
        *ต่อให้ไม่แถวจริง แต่ส่วนมากแถมมาให้ จะเอาให้จงได้ หุหุหุ

Comment

ถ้าสะดวกลองบ้านหม้อครับผม สาย component คุณภาพสูงราคาไม่แพง หุหุ

Comment

Working...
          X