Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ M/B ของผมผิดปรกติไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับ M/B ของผมผิดปรกติไหม

ผมใช้ asrock Wolfdale 1333 d667 กับ E4500 ครับไม่ได้ clockใดๆเลยและไม่ได้
    ปรับแต่งเพิ่มไฟใดๆกับ mb เลยครับ แต่ว่าทำไม chipset souht ของบอดผมอันที่มีซิ้งเหลืองๆ
    อะครับ มันร้อนจังเลยแบบเอามือจับไม่ไหวเลยเวลาปิดเครื่องต้องรอสักพักถึงจับต้องได้
    เลยสงสัยว่ามันผิดปรกติไหมครับของเพื่อนๆร้อนเหมือนกันไหมและต้องทำไรไหมครับ
    อ้อของผมใช้ dvd rw 1ตัว hd 250 g sata2 ตัวเดียวครับ..รบกวนช่วยไขข้อข้องใจทีครับ

ไม่ผิดปกติครับ

Comment

ของผมก็ร้อนนะแต่พอจับได้ แต่จับนานๆไม่ไหวเหมือนกัน

Comment

VGA ออนบอร์ดก็อย่างนี้ละ

Comment

ใช่ครับปกติครับสำหรับออนบอร์ด ผมเคยเอาไข่มาต้มด้วย!!

Comment

อืมม...ขอบคุณทุกความเห็นครับ...
            สงสัยผมต้องใช้ต้มไข่มั่งดีฝ่า

Comment

Working...
            X