Announcement

Collapse
No announcement yet.

5000+ Black Edition มีพัดลมด้วยหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รุ่นนี้และ Black Edition ทุกรุ่นจะไม่มีพัดลมแถม รวมทั้ง Phenom Black Editionด้วย

Comment

ไม่มีซิ้ง ไม่มีพัดลม ไม่มีอะไรมาให้เลย นอกจาก CPU ครับข้างกล่องมันก็เขียนไว้ครับ

Comment

ยืนยันครับ BE ไม่มีพัดลมมาให้ครับ เพราะผมซื้อจาก TK มา ประกัน com7 ด้วย ต้องหาพัดลมใส่เอง

ปล.คุณได้ถามไหมว่าคนที่คุณคุยในโทรศํพท์นะชื่ออะไร เป็นตัวแทนยังไม่รู้เรื่อง แถมยังหัวเราะลูกค้าอีก ฟายย ทำงานบริการได้ไงว่ะ

Comment

ไม่มีนะครับ ให้ตายสิเดียวจขกทก็เข้าใจผิดหรอก พวกคำตอบแรกๆนะ

Comment

ใช่ตัวที่ราคา 3780 บาท หรือปล่าวครับ เห็น Cache มา 2 x 512k อ่ะครับ

เคยเห็น 5000+ มัน 2 x 1M ครับ เลยสงสัย ว่าตัวในรูปมันเป็น BE หรือปล่าว
            Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:14.

Comment

Originally posted by Drunk View Post
              ใช่ตัวที่ราคา 3780 บาท หรือปล่าวครับ เห็น Cache มา 2 x 512k อ่ะครับ

เคยเห็น 5000+ มัน 2 x 1M ครับ เลยสงสัย ว่าตัวในรูปมันเป็น BE หรือปล่าว
              ในรูปไมน่าจะ่ใช่ be ครับ be มันราคาสี่พันต้นๆ
              .
              .
              .
              และขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามายืนยันให้ครับ ที่จริงผมก็รู้อยู่ว่าไม่มี เพราะหาข้อมูลมาแล้ว
              เว็บนอกก็บอกชัดเจนว่าไม่มีอ่ะ
              แต่ตลกตรงที่ฝ่าย service กับช่างนี่สิ ให้ข้อมูลแบบไม่รู้จริง แถมมีการ ตลกเราอีก
              ดีนะเรารู้ ไม่งั้นใครไม่รู้เดี๋ยวได้โทรไปด่าคนขายหาว่าไม่แถมพัดลมมาให้อีกง่ะ
              Attached Files
              Last edited by timefreefun; 25 Jan 2008, 13:23:33.

Comment

com7 มั่วแหลกประจำ เริ่มเซ็งกับมันแระ

Comment

มานั่งยันว่าไม่มีแน่นอน

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
                    เวงกำ รุ่น Black Edition มีแต่CPU ครับในกล่องไม่มีซิงค์หรือพัดลมนะครับ.......จะใช้ต้องซื้อซิงค์เองครับ
                    ตกลงserviceกะช่างโง่เปล่าครับเนี่ย...งง หรือคนใช้โง่
                    ตกลงว่าใครโง่

Comment

black edition ชื่อนี้โสดสนิท มีแต่ตัวกับกล่องดำ

Comment

ให้ไปด่าพนักงาน com7 ครับเหอๆมันมีพัดลมที่ไหนรุ่นนี้

Comment

ไม่มีครับรุ่นนี้มีแต่ cpu ครับ

Comment

ผมก็เพิ่งซื้อมาอ่ะ ประกัน com7 ด้วยครับ มายืนยันอีกคนว่าไม่มีฮิทซิ้งค์นะครับ

Comment

อืม

Comment

Originally posted by Khow View Post
                                ให้ไปด่าพนักงาน com7 ครับเหอๆมันมีพัดลมที่ไหนรุ่นนี้
                                ลองโทรไปถามเค้าสิครับ เค้าโค-ตร มั่นใจเลย "มีพัดลมให้ทุกรุ่น" เค้าบอกอย่างนี้อ่ะ

ปล.แต่ขอบอกว่าช่างมารยาทดีมากเลยครับ พูดจาดี
                                ส่วน service เป็นผู้หญิงก็พูดจาก็โอเคอ่ะนะ แต่มีขำเราเฉยเลย feel ประมาณว่าถามมาไ้ด้ไงไม่รู้เหรอไงมันมีซีพียูให้ทุกรุ่น

สุดท้ายใครขำใครกันแน่

Comment

Working...
                                X