Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหา Switch เปิด/ปิด เครื่องได้จากที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหา Switch เปิด/ปิด เครื่องได้จากที่ไหนบ้างครับ

คือผมจะเอาพลาสติกหน้าเคสออก แล้วจะหาสวิตซ์อันใหม่มาใช้ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ

แล้วพวกปุ่ม restart มีหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

บ้านหม้อ น่าจะมีนะครับ

Comment

อมร ณัฐพงษ์

Comment

ตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็คทั่วไปนะครับ
        มันเป็นแบบกดเปิดกดปิด(ถ้าผิดขออภัยนะครับ)
        อันเล็กๆ คล้ายกะสวิทซ์ที่ใช้ในกับระเบิดน่ะครับ - -*

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by คุณถั่ว View Post
            ตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็คทั่วไปนะครับ
            มันเป็นแบบกดเปิดกดปิด(ถ้าผิดขออภัยนะครับ)
            อันเล็กๆ คล้ายกะสวิทซ์ที่ใช้ในกับระเบิดน่ะครับ - -*
            สวิตกดติดปล่อยดับครับ

Comment

ร้านอุปกรณือิเล็กทรอนิกส์หรือร้านที่เขารับซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าน่ะครับ

Comment

สวิชต์กดติดปล่อย ตามร้านอิเล็กทรอนิกส์เลย ประมาณ 5-10 บาท

Comment

Originally posted by benz_2096 View Post
                  สวิตกดติดปล่อยดับครับ
                  อ้อ ใช่ครับ กดติดปล่อยดับ
                  แหม...ถั่วเรียกผิดง่ะครับ ขอโทษๆ

Comment

ตัวสวย ก็ 15-35 สวยมาก ฮิๆ

Comment

ร้านขายของอิเล็กทรอนิกมีหมดครับ บอกเขาอยากได้แบบไหนเดียวเขาจัดให้เอง

Comment

ร้านขายของ อิเลคทรอนิค อ่ะครับ มีสวิทให้เลือก มากมาย หลายแบบ มีทั้งแบบกดเปิด-ปิด และ รีเซ็ท สวิทตายตัวก็มีครับ แต่ควนระวังเรืองการเชื่อมต่อ ดูสายและ ขั้วมันดีๆ น่ะครับ

Comment

ช่ายแย้ว อมร ก็น่าจะมีนะครับ เคยเห็นเเวบๆๆ

Comment

แล้วสายไฟที่ใช้ต่อกับ M/B หาได้ที่ไหนครับ (สายจาก Switch ไป M/B)

Comment

ผมว่าลองไปเดินดูที่บ้านหม้อ หรือคลองถมดูุนะครับอาจจะเจอที่ต้องการครับ

Comment

Working...
                              X