Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed™ ProStreet ปลดแล้วแต่ไม่เหงแข่งได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed™ ProStreet ปลดแล้วแต่ไม่เหงแข่งได้เลยครับ

ผมเล่นNeed for Speed™ ProStreet ปลดแล้วแต่ไม่เหงแข่งได้เลยครับ แข่งด่านแรกชนะหมดแล้ว แล้วพอจาไปด่านต่อไป มานบอกแข่งขันไม่ได้คุณไม่มีประเภทรถ ใครเล่นแล้วบอกหน่อยครับ

รถ1คัน แข่งได้ 1แบบเท่านั้นครับ 1.กริป 2.ดริป 3.แดรก 4.สปีดชาเล้น

คุณต้องซื้อรถเข้ามาเพิ่มในรายการแข่งที่ยังไม่มีรถ

Comment

ขอบคุณครับ ด่านแรกทำไมใช่ได้หมดหว้า เซงเลยต้องเก็บตังซื้อรถอ่าดิ ขอบคุณอีกครั้งครับผม

Comment

ด่านแรก มันมีรถให้งับ แต่ด่าน2เป็นต้นไป ต้องใช้รถของเรางับ

วิธีเลือกรถให้ลงแข่งประเภทต่างๆ ก็เข้าไปที่บ้าน ถึงหน้าที่มีรถให้เลือก 2 เลื่อนซ้ายขวา
        เลือกรถแล้วกด เลข 2 เพื่อกำหนดประเภทของรถคันนั้น รถ1คัน ลงแข่งได้ 1 ประเภท

Comment

งงอ่ะ มีรถแค่2คัน

ของผมใช่รถทีผมแต่งไปแข่งไม่ได้อ่ะ มันมีให้เลือก 2 คัน เชป กับ ซีวิก งงอ่ะ ผ่านด่านนี้ยังไงช่วยโพสบอกด้วยนะ
          ใครโพสบอกขอให้ บ้านรวย

Comment

Originally posted by Orm View Post
            ของผมใช่รถทีผมแต่งไปแข่งไม่ได้อ่ะ มันมีให้เลือก 2 คัน เชป กับ ซีวิก งงอ่ะ ผ่านด่านนี้ยังไงช่วยโพสบอกด้วยนะ
            ใครโพสบอกขอให้ บ้านรวย
            ด่านนั้นมันมีให้แค่2คันครับ ด่านนี้ผมแข่งไม่เคยชนะเลยต้องใช้สูตร

Comment

ผมยังไม่ทันเล่นจบเกมเลย ตอนนี้ไม่ได้เล่นและ
              จะแข่งชนะบอส 3 คน เหลืออีก 2
              ด่าน top speed โคตรจะยากเลย ผมคุมรถไม่อยู่ มันเร็วมาก
              ยิ่งแรง ยิ่งเอามันไม่อยู่ แต่ถ้าช้า ก็ไม่ทันกิน เหอะๆ
              และอีกอย่าง ถนน มีหลุมมีบ่อ บางที ตกหลุมหน่อยเดียว ตีลังกาแล้วอ่ะ
              ขับออกนอกเส้นทางนิดเดียว แทบจะคว่ำ ขนาดว่าผ่อนความเร็วแล้วนะ
              ใครมีรถวิ่งโหมด top speed และทริคดีๆ แนะนำหน่อยครับ

Comment

Working...
              X