Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนังแล้วภาพกลับหัวครับ ช่วยที !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนังแล้วภาพกลับหัวครับ ช่วยที !!!!!

คือผมเปิดดูคอนเสิร์ตที่โหลดมา ซึ่งเป็น DivX ทุกทีดูมันก็ปกติ ไม่เป็นไร

แต่มาเปิดดูอีกที ภาพมันกลับหัวครับ..งง มาก

ไฟล์อื่นก็ปกติไม่เห็นเป็นไรนะครับ...

ทำไงดีครับ งง

แปลงไฟล์ใหม่อีกรอบ มันก้อจะหายไปแล้ว บางไฟล์ที่แจกกันตามเว็บเป็นไฟล์ที่ไว้ดูในมือถือครับ เรื่องกลับหัวมันก้อเลยไม่เป็นปัญหาใหญ่

Comment

อิๆ กะว่าจะแนะนำให้พลิกจอคอมกลับหัว หรือไม่ก็กลับหัวตีลังกาดูไปเลย อิๆ
      ผมไม่เคยเจอครับ ลองทำตามที่ท่าน sapakit3000 แนะนำดูครับ

Comment

Originally posted by zild View Post
        อิๆ กะว่าจะแนะนำให้พลิกจอคอมกลับหัว หรือไม่ก็กลับหัวตีลังกาดูไปเลย อิๆ
        ผมไม่เคยเจอครับ ลองทำตามที่ท่าน sapakit3000 แนะนำดูครับ
        จะมาบอกเหมือนกัน ตีลังกา กลับจอดูหนัง อิอิ.. เข้าท่าดี แล้วจะแก้ยังไงละ.. ไม่เคยเจอ

Comment

Working...
        X