Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านไหนใช้ HD3870 กับจอ 24" มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านไหนใช้ HD3870 กับจอ 24" มั้งครับ

พอดีกำลังคิดว่าจะซื้อจอ 24" มาใช้ทีนี้กำลังกลัวว่า E8400+HD3870 ตามลายเซ็นต์จะเอาไม่อยู่แบบว่าเวลาเล่นเกมส์ชอบเปิดสุดหมด เลยอยากรู้ว่ามีใครลองมั้งยังครับ หรือว่าต้องเอา 3870 มา Crossfire ถึงจะไหว

CF ครับ

Comment

กาดจอ 4 ใบเลยท่าน

Comment

ถามจริง ๆ หรือจะบอกว่า ซื้อ E8400 มาแล้ว เพราะตัวเองใช้ LCD TV 40" อยู่ไม่ใช่เหรอ

Comment

ผลเทสโหดขนาดนั้นไม่ไหวก้แย่แล้ว

Comment

อยากรู้เหมือนกัน ที่ 1920 x 1200 จะบิน หรือ จะร่วง = ="

ถ้าซื้อมาแล้ว หน่วง ๆ จะให้ การ์ดไปลอง CF ละกัน เหอ ๆ ๆ เหนื่อยแทน การ์ดจอ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
              ถามจริง ๆ หรือจะบอกว่า ซื้อ E8400 มาแล้ว เพราะตัวเองใช้ LCD TV 40" อยู่ไม่ใช่เหรอ
              ก็ถามจริงๆอะสิเพราะว่า มีลหายคนบอกว่าถ้ามาเล่นที่ความละเอียด Full HD 1920*1200 แล้วมันจะหน่วงมากๆ เลยกลัว พอดีน้องจะซื้อ Ultrasharp 22" แต่คิดว่าจะขายให้น้องแล้วขยับไปเล่นตัว 24" อยากจะบอกว่า Lcd TV 40" (รุ่นแรกๆเลยนะรองรับแค่ 1080i) ภาพมันก็ยังสู้ Lcd Monitor ไม่ได้งะ เอาไว้แค่ดูหนังแจ่มๆพอแล้ว ไปนั่งเล่นเกมส์เล่นเนทคุยเอมไม่ไหวๆ

Comment

เข้ามาเก็บความรู้ด้วยคนครับ เพราะอยากได้ 24'' ของ dell มาใช้เช่นกัน

Comment

ผมเล่นอยู่ครับ dell 24 ไม่มีปัญหาเรื่อง ความละเอียด 1920*1200 สเปคผมไม่ดีเท่าคุณด้วยสัมไปครับ
                  จากที่เล่นอยู่ก็มี GOF,NFS,COH,Dirt, ลื่นครับ ปรับสุดครับ

ปล> PES2008 เนี่ยนมาก ๆ ดีว่า Ps3 นะความคิดผม
                  Last edited by doonut; 25 Jan 2008, 13:42:17.

Comment

Originally posted by doonut View Post
                    ผมเล่นอยู่ครับ dell 24 ไม่มีปัญหาเรื่อง ความละเอียด 1920*1200 สเปคผมไม่ดีเท่าคุณด้วยสัมไปครับ
                    จากที่เล่นอยู่ก็มี GOF,NFS,COH,Dirt, ลื่นครับ ปรับสุดครับ

ปล> PES2008 เนี่ยนมาก ๆ ดีว่า Ps3 นะความคิดผม

spec ไรอ่ะครับ = =? บอกมั่ง

Comment

Working...
                    X