Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ hd WESTERN ตัวนี้ดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ hd WESTERN ตัวนี้ดีมั้ย

พอดีจะไปซื้อ HD 250/7200 WESTERN SATA II 16 MB. (SYN) 250 GB. 7200 RPM SATA II B/F 16 MB. Synnex 5-Y 2,450 ตัวนี้ที่ jib อ่ะดีรึเปล่าครับใครเคยใช้บ้างแล้วก็เวลาซื้อ WESTERN ตัวนี้ที่ jib ต้องเอารหัสอะไรถึงดีครับแล้วที่jibมีให้เลือกรึเปล่า พวกรหัส YS อะไรพวกนี้อ่ะครับ
    แล้วมันแรงกว่า 250/7200 HITACHI SATA II 250 GB. 7200 RPM SATA II B/F 8 MB. 5-Y 2,300 มากมั้ยครับถ้าไม่เห็นผลมากจะได้ประหยัดตังซื้อ HITACHI แทนดีมั้ยครับ

ของ JIB HDD WD ไม่น่าจะมี NCQ น่ะ
    แต่ไม่แน่ใจครับ
    รอคนอื่นครับ

Comment

น่าจะเป็น 2500AAKS คับ แต่ว่ามันมีของแล้วเหรอครับ ตอนนั้นผมก็จะซื้อเขาบอกหมด

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        น่าจะเป็น 2500AAKS คับ แต่ว่ามันมีของแล้วเหรอครับ ตอนนั้นผมก็จะซื้อเขาบอกหมด
        มีของแล้วครับผมไปซื้อมาเมื่อวันก่อนมีรหัส KS มี NCQ

Comment

Working...
        X