Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฃ้โปรแกรมอะไรตรวจสอบความร้อน ของเครืองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฃ้โปรแกรมอะไรตรวจสอบความร้อน ของเครืองครับ

ไฃ้โปรแกรมอะไรตรวจสอบความร้อน ของเครืองครับ

ไม่ทราบว่าหาโหลดได้ที่ไหน

อยากได้ตัวที่ไม่ต้องใหญ่มากครับ เวลาเปิดคอมนานๆชอบวุบดับไป

เลยอยากดุความร้อนว่าร้อนมากไหมครับ

everest program

Comment

เล็กๆ ก็ speed fan

Comment

speed fan

Comment

โหลด มาลองแล้วครับแต่อ่านค่าไม่เป็นช่วยอธิบายนิดครับขอบคุรมากๆครับ

สอนผมอ่านค่าด้วยครับ อันไหนคือความร้อนของส่วนไหนครับ

เทม 1 เทม 2 คืออะไรครับ รูปครับ

Attached Files

Comment

ลองเข้าไปใน configure แล้วดูในส่วนของ sensor ต่างๆงับ มันจะอธิบายคร่าวๆเอาไว้ ว่ามันมาจากจากชิบตัวไหน จะได้แยกถูกว่าเป็น NB , System หรืออื่นๆ
            อีกทางนึงก็ลองเปิด everest เทียบกันดูงับ ว่ามันแจ้งบอกรายละเอียดของอุปกรณ์ต่างๆหรือเปล่า

Comment

ตามข้างบน ^^

Comment

Working...
              X