Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้ามโพสกระทู้หาเงินทางเนต

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หาเงินทางเน็ตที่ผิดนี่คือพวกหาคนไปเป็น สแปมใช่ไหมครับ

แล้วที่รับจ้างเขียนเว็บแบบนี้ผิดไหมครับ

Comment

แล้วเว็บคลิกโฆษณาที่ได้จริงล่ะครับ
      ที่ไม่ใช่พวกหาคนมาสมัครต่อนะ

Comment

Club Asteria

ผิดไหม อิอิ

Comment

ห้ามทำไมครับ ควรบอกเหตุผลด้วย
          งานทางเน็ตบางเจ้าที่เค้าทำถูกต้องก็มี มีการจดทะเบียนบริษัทถูกต้อง มีการเป็นสมาชิกสมาคมขายตรงโลก
          งานทางเน็ตบางเจ้าที่หลอกลวงก็มี
          งานทางเน็ตที่แอบแฝงแชร์ลูกโซ่ก็มี
          แต่ไม่ควรเหมารวมนะครับ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1194104

จัดการเลยครับ

Comment

โอ้ สุดยอดเลย

Comment

ถ้าผมจะรับสมัครงานบริษัทเปิดใหม่จะได้ไหนเนี่ยต้องการทราบครับ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...นได้ จัดการทีครับ

Comment

กฎเป็นกฎ ตอบสั้น ๆ น่าจะมีเหตุผลอธิบายบ้างนะคับ งานทางเน็ตเป็นมากกว่าการหาเงินคับ ถ้าใครทำจะรู้ ก็ยังงงว่าห้ามทำไม ขอโทษนะคับถ้าทำให้หงุดหงิด

Comment

ผมว่าที่ห้ามการหาเงินที่ทำบนเน็ต มันเยอะยากต่อการควบคุม อันไหนได้จิงอันไหนได้ไม่จิง ก็อยากต่อการตรวจสอบ ถึงบางคนจะบอกว่ามีหลักฐาน แต่จะให้เจ้าหน้าทีมาตรวจสอบงานบนเน็ตมันก็เยอะเอาเรื่องอยู่น๊า อีกอย่างบางคนใช่ว่าจะคิดนะคับเห็นงานได้เงินง่ายๆก็ทำสุดท้ายก็โดนหลอกซวยไปอีก อีกอย่างหางานบนเน็ต มันคงไม่เกี่ยวข้องกับการรับทำเว็บหรือว่าพวกรับหาjobพิเศษหรอกคับ

Comment

งานในเน็ตมันได้เงินจริงๆนะ
                        คือมันมีหลายแบบทั้งแบบขายตรง แบบเครื่อข่าย แบบเปิดบริการแล้วเก็บเปอเซ็นการใช้บริการจากคนอื่น
                        เราว่าน่าจะให้หลายคนได้รู้เหมือนกันค่ะ
                        รุ่นพี่ที่คณะเราทำงานผ่านเน็ตนี้ได้เดือนเป็นหมื่นนะ
                        แต่บางอันมันก็หลอกจริง 5555

Comment

ถ้าใครชอบงานหาเงินทางเน็ทจริงๆ ให้ศึกษาการทำ Affiliate นะครับ (หาเงินทางเน็ทแบบมืออาชีพจริงๆ)
                          อาจนำมาดัดแปลงการทำธุรกิจต่างๆของคุณได้ครับ (อย่างถูกต้อง และมืออาชีพ ไม่ใช่สแปม)
                          หรือการทำ SEO

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2413430

Comment

ขอประทานโทษด้วยครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

Working...
                                X