Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนคุณวิกรฮะ งบ20000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่งั้น4000+ฮะ อิอิ ไม่ต้องวุ่นวายมาก ละรอ Phenom ราคาลงสัก1-2ปี คงได้สอยใหม่ฮะ เพราะชุดนี้ไม่กี่ตังฮะ Cpu+Broad+Ram รออนาคตต่อไปฮะอิอิ ขอบคุณคร้าบ

Comment

จ้า

Comment

ถามอีกข้อฮะ 3850 กะ 3870 ต่างกันมากเลยหรือฮะ เพราะจิงๆผมก็ไม่ได้เล่นเกมส์อะไรหนักๆ แค่เกมส์ออนไลน์แค่นั้นเองฮะ แต่ถ้าความต่างของราคานิดเดียว เพราะต่างไม่ถึง 2 พัน แล้วคุณภาพมันคุ้มที่จะสอยผมก็จะได้สอยมาฮะ ส่วนของยี่ห้อไรที่เคยอ่านๆมาท่านบอกว่า Spark ถูกสุดคุ้ม ผมก็คงหาตามนี้ละคับ แค่เลือกไม่ถูกระหว่าง 3850 Vs 3870

Comment

อีกอย่าง Spark ที่หาดใหญ่ไม่มีขายซะละครับ ต้องสั่งร้านไหนหรอฮะ มีแต่ยี่ห้อ Palit ฮะ เขาบอกมาแทน spark มะกล้าลอง

Comment

เกมสืออนไล เสียดายตังครับ ถ้าซื้อ3850มันแรงเกินไป ไปหาซื้อ 5600+ มาใช้สวยกว่าครับ 3870 ยิ่งไม่ต้องพูดถึง ซื้อมาละก็ ไมได้ใช้ถึง40% แน่ครับ x1650XT เกิบได้ทุกเกส์ออนไลเลยครับ เพื่อนผมใช้อยู่ อิอิ

Comment

แล้วเกมส์ที่ต้องใช้พวก 3850 กะ 3870 นี่เกมส์ไรหรอฮะ พอดีใจมันอยากลอง 3850 หรือ 3870 ฮะ จะได้ไปหามาเล่น ส่วนมากเล่นเกมส์ออฟไลน์ แต่ก็ไม่ได้กราฟฟิกไรมากฮะ แค่คนอยากลอง อิอิ

Comment

เอหรือว่าเทใจไปให้ทาง Galaxy 8600GTS ดีฮะ

Comment

ไครซิส ไง ครับ โครตฮิต

3850 ถูกกว่าแรงกว่า 8600GTS อีกครับ

Comment

เห็นคนพูดกันเยอะ คงสนุกมากนะฮะ งั้นเด๊วจะหามาลงบ้าง 555 จะได้สมกะการ์ดจอที่จะซื้อมาคับ

Comment

แล้วเจ้า spark ผมจะไปหามันได้ที่ไหนฮะ ปักใจไป 3850 ตามที่ท่านชี้แนะมาละฮะ

Comment

อย่าไปสุดโต่ง กับความระเอียดของเกมสืนี้มากแล้วกันครับ ไม่งั้น 40000 ก็ไม่พอ

Comment

...

Comment

Working...
                          X