Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำWireless PCI ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำWireless PCI ให้ทีครับ

คือผมใช้เนต Wireless อยู่โดย เพื่อนที่อยู่ห้องข้างๆ เป็นคนปล่อยสัญญาน มา

ตอนนี้ผมใช้ Wireless usb ของ SMC อยู่ครับ รู้สึกว่ามันรับสัญญาน ได้ไม่ค่อยดีเลย ขึ้น good
    บ้าง low บ้าง นานๆจะ very good สักครั้ง แล้วความ เร็วก็วิ่งขึ้นๆลงๆ ระหว่าง 2-54 แกว่ง มากเลยครับ

เลยอยาก ได้ Wireless PCI สักตัวครับ อยากได้แบบที่มันมีเสานะครับ เพราะคิดว่ามันคงรับสัญญานได้ดีกว่า

แต่งบก็ไม่จำกัด อะครับ เลย อยากให้เพื่อน ช่วยแนะนำทีครับ

แล้วถ้าหากผม ซื้อ Wireless USB มาติดเพิ่มเป็น 2 ตัว จะได้มั้ยคับ
    Last edited by meentada; 25 Jan 2008, 14:06:01.

ดันรอเพื่อนๆตอบ

Comment

ดันรอตอบ

Comment

รอด้วยคนครับ

Comment

ลองอัพ Driver ยังครับ เผื่อดีขึ้นโดยไม่ต้องเสียเงิน

Comment

Working...
          X