Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็น Water Cooler หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็น Water Cooler หน่อยครับ

คือผมอยากเล่นน้ำอ่ะครับ แต่ข้อมูลที่มีอยู่น้อยมาก ท่านใดทราบข้อมูล หรือมีประสบการณ์ช่วยมาแชร์กันหน่อยครับ ตอนนี้ที่ดูๆ ก็เป็น Bigwater 745 หรือไม่ก็ซื้อแบบแยกชิ้นยังไงท่านที่มีข้อมูลช่วยชี้แน่ะ ด้วยครับ

แยกชิ้นไปเลยดีกว่าครับ 745 ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ (ตัวผมว่านะ ใครคิดยังไงก็ขออภัยด้วย) แนะนำเป็น alphacool ที่ร้าน tk ต้องไปเดินดูด้วยตัวเอง ในเวปไม่มีบอก

Comment

ถ้ายังไม่เคยเล่น ก็ซื้อชุดเล็กๆแบบ 735 ไปก่อนก็ดีครับ เริ่มหัด หรือไม่ก็ หาข้อมูล เอาแบบว่า มั่นใจแน่นอน แล้วซื้อแยกชิ้นส่วน ก็ดีไปอีกแบบครับ

คือมีแบบ ลองผิดลองถูก กับ ศึกษาเต็มที่ พร้อมแล้วค่อยลุย

Comment

ขอ Alphacool review หน่อยจิ

Comment

ผมก็ตั้งใจว่าจะหาข้อมูลแล้วก็ซื้อแบบแยกชิ้นอ่ะครับ

Comment

เท่าที่รู้ Alpha cool ดีสุดอ่ะ
            ส่วนตัวผมว่าบล๊อกน้ำ Coolermaster 3 หัวดีสุด
            ปั๊มก็หาตามร้านตู้ปลาก็ได้

Comment

ถ้าจะหาข้อมูลแล้วซื้อแยกชิ้นก็เอางี้ดีกว่า คือหาข้อมูลมา แล้วอยากได้ตัวไหน แล้วเอารวมกัน แล้วเข้ามาถามความเห็นจะดีกว่า ว่าคนอื่นๆเห็นด้วยหรือเปล่า จะได้ช่วยกันแนะ ว่าดีไม่ดียังไง

Comment

Working...
              X