Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส 3870x2 อีก 2 เวบจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8800GT คุ้มสุดและ

Comment

Originally posted by Shooter007 View Post
      ไม่เข้าใจว่าทำไมคะแนน3Dmark2006มันเยอะจัง แต่ประสิทธิภาพกลับสู้8800GTS G92 ไม่ได้
      ไม่รู้อะไรที่ทำให้คะแนนมันสูงกว่า
      มันเป็นแบบนี้มาตั้งแต่ 2900xt แล้วครับ คะแนนเยอะแต่ใช้จริงไม่สมกับคะแนนที่ได้

ส่วนเรื่อง mutigpu ผมว่ามันแรงโม้มากกว่าแรงม้าทั้ง2ค่ายแหละครับทั้งcrossfire&sli เอาหัวเดียวแรงๆไปเลยดีกว่า

อีกอย่างผมว่า 3870X2 นี้มัน3850 2ตัวมากกว่าจะเป็น 3870 2ตัวนะ
      Last edited by maxsaag; 27 Jan 2008, 20:58:46.

Comment

อีกไม่นานก็จะมีที่นี่ครับ

Comment

เทส เยอะ จัง ดูจนตาลายเลยนะเนี่ย

Comment

ถ้าครอสไฟร์ไอ้นี่สี่ตัว จะใช้เพาเวอร์กี่วัตต์ดี

Comment

^
              ^
              ^
              โรงไฟฟ้าขนาดย่อม

Comment

ดูๆแล้วตอนนี้เหมือน 8800gts จะคุ้มค่าเงินมากกว่า

Comment

Originally posted by heatie View Post
                  ถ้าครอสไฟร์ไอ้นี่สี่ตัว จะใช้เพาเวอร์กี่วัตต์ดี
                  ไปขอยืมไดนาโมจากโรงไฟฟ้ามาหมุนเล่นเลยครับผม

Comment

Working...
                  X