Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB แบบนี้มีที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB แบบนี้มีที่ไหน

รบกวนสอบถามนิดนึงนะคับ

คือว่า ต้องการหา MB อันเล็กๆ ขนาดซัก 11*17 cm อ่าคับ แล้วก้อมี vga/sound on คับ

พอจะมีบ้างไหมคับ (ใส่กับcpu อะไรก้อได้คับ ไม่เน้น เลย)

ขอบคุณมากคับ

ยังไงรบกวนรายละเอียด ด้วยนะคับ

ขอบคุณมากคับผม

เล็กขนาดนี้...มีด้วยหรือ ไม่เคยเห็นง่ะ

Comment

เคยมีของ asus คับ ใส่ cerelon 900 คับผม

Comment

Originally posted by nades View Post
        เคยมีของ asus คับ ใส่ cerelon 900 คับผม
        ทำไมไม่ลงหารุ่นอื่นดูละครับ มีงบเท่าไหร่ใส่กะอะไรจะได้จัดให้ถูกครับ

Comment

ใส่กับอะไรก้อได้คับ ขอแค่อันเล็ก มี vga sound เป็นพอคับผปม

Comment

ในโลกนี้ไง

Comment

Working...
            X