Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมโปรแกรม RivaTuner เป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมโปรแกรม RivaTuner เป็นแบบนี้

ทำมัยของผมเป็นแบบรูปอ่ะครับ เซตอะไรไม่ได้
    พอดีเพิ่งโหลดมาอยากลองใช้บ้าง ช่วยทีนะครับ
    Attached Files

http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=367

Comment

ขอบคุณง๊าบ

Comment

ไม่เป็นไร (ตอบเหมือน Rev 2 หิหิหิ เนียนอีกแล้วครับท่าน ขำๆ นะ)

Comment

ทีกระทู้ผมไม่มีรใครตอบนะ งอล

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
            ทีกระทู้ผมไม่มีรใครตอบนะ งอล

มีงอนด้วย อิอิ

Comment

ผมลองทำตามแต่ปรับรอบพัดลมไม่ได้ ไม่เข้าใจ งงๆ

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
                ผมลองทำตามแต่ปรับรอบพัดลมไม่ได้ ไม่เข้าใจ งงๆ
                VGA รุ่น อะไร หรอ ครับ
                ลอง Riva 2.06 แล้วลองทําตาม ดู
                Last edited by Wizardmans; 27 Jan 2008, 01:47:48.

Comment

2.06 แล้วครับท่าน 8800 GT แต่ปรับรอบม่ะได้งง
                  ป.ล มึน ๆ ครับ ตอนแรกใช้ 3850 เทส 3DMark05 ได้ 12000 กว่า ๆ พอมาใช้ 8800GT ได้ หมื่นกว่าๆ ก๊ากกกกกกก มึนๆๆๆ

Comment

ผีหลอก อิอิ

Comment

Working...
                    X