Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผีเน่ากะโลงผุ 3.0E[478]+7600GS[AGP] แรงแบบผุๆ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผีเน่ากะโลงผุ 3.0E[478]+7600GS[AGP] แรงแบบผุๆ ^_^

แฮะๆไม่มีอะไรมากมายครับ ว่างๆเลยเอามาให้ชมกันเล่นๆ

เชิญชมเลยครับ ^_^
    Attached Files

แจ่มเป็ด!! แรงในแบบที่พอเพียงครับ!!

Comment

แรงครับ

Comment

แรงแล้วครับ หุหุ แบบว่าสุดยอดเลย

Comment

เเจ่ม ครับ

Comment

เน่าจริง ผุจริง ครับ ตอนนั้ซื้อมา 5400 ตอนนี้น่าจะเหลือซัก 300

เมื่อวานลง Timeshift พอถึง Processing shader ประมาณ 80%

ก็ขึ้นจอฟ้าซะ เป็น 2 รอบ รอบสามค้างไปเลย พอรีเซ็ตเครื่อง เข้าเกมส์อื่น

ภาพแตก เป็นริ้วๆ เป็นแท่งๆ เหมือนเอากันสาดสีรุ้งยักษ์ทิ่มลงพื้นโลก หน้าวิน

โวส์ปรกติก็เป็นริ้วๆ แตกๆ uninstall แล้วลงใหม่ 3 รอบก็ไม่หาย ปวดหัว แสดง

ว่ามันพังแล้วรึเปล่าครับ

Comment

โห ทำไม อันหลัง คะแนน 3D ได้ตั้ง 6000 กว่าเลย อะ เท่าเราเลย ของเรา e6750@3.2+8600GTa650

Comment

ใช้ m/b ของอะไรหลอครับพอดีตอนนี้จะหาไปใส่เครื่องเก่าหน่อย

Comment

แรงกว่าเครื่องเราอีกว่ะ...............

Comment

ตู้ปลาเท่า nb เราตอนไม่clock เลยแหะ ^^

Comment

เก่งๆๆๆ

Comment

Working...
                      X