Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามครับ samsung 2232GW ตอนนี้ราคาลงมาเท่าไหร่แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามครับ samsung 2232GW ตอนนี้ราคาลงมาเท่าไหร่แล้วครับ

กะว่าจะไปถอยมาซักตัวนึงน่ะครับ ไม่ทราบราคามันอยู่ที่เท่าไหร่กันแล้วครับ
    แล้วไม่ทราบมีท่านใดแนะนำตัวอื่นๆมั่งมั้ยครับ ผมเลือกเอาตามกระแสน่ะครับ พอดีว่าเห็นคนพูดถึงตัวนี้เยอะ

ขอบคุณครับ

11200 บาทครับ

ซื้อมา ระวังตอนใส่ฐาน+คอนะ มันค่อนข้างเล็ก ค่อยๆใส่ไม่งั้นมีสิทธิร้าวได้
    คอหักเปลี่ยน 500-600บาทนะคับ ( ถ้าไม่รอเคลม จ่ายเงินซื้อเลย เพราะเคลมมันช้ามากต้องเอาจอไปทิ้งไว้ที่ศูนย์ทำให้อดใช้งาน )

Comment

LCD 22'' SAMSUNG 2232GW [Black] DVI Port , 2ms 3-Y 11,150

www.jib.co.th

Comment

ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

1000 ทิพ (ราคา 2-3อาทิตย์ที่แล้ว)

11,000 คับ ร้าน อินๆ คอมๆ ไรซักอย่างนี่ ตรงชั้นขายข้าว (จะซื้อ เทสให้ดู แล้วก็ จบๆกันไป เฮ้อ.... ชีวิต)

11,050 (มั้ง) ร้าน JIB คับ (เดินเข้าไปดู ทำยังกะผมไปขอข้าวกิน ปากนี่ก็แหก ตะโกนอยู่นั้น
          " ถามได้นะคับ/คะ " แต่มันก็ไม่เห็นจะถามผมเลยว่ามาซื้ออะไร -*-

ปล. BW - GW จอด้าน - จอกระจก ราคาต่างกัน 10 บาท เลือกเอาตามความชอบนะคับ
          ( ร้าน อินๆ คอมๆ ) จำชื่อมันไม่ได้ เพราะไม่มีความประทับใจที่จะให้จดจำ -*-

ปล2. นั่งใส่ฐาน ขาตั้ง พยายามยัดอยู่ 1/2 ชม. กดสุดแรงเกิด ก็ไม่เข้าซักที พอลองทำตามคู่มือที่มันบอก (รอบแรกยัดไม่ได้)
          สิ่งที่ไม่น่าจะยัดเข้าไปได้ ด้วยวิธีการนี้ มันก็กลับยัดเข้าไปได้อย่างไม่น่าเชื่อคับ d(^__^")b ระวังหน่อยนะแค๊ปปป
          Last edited by TheBoat; 26 Jan 2008, 22:03:56.

Comment

Working...
          X