Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ เรื่อง ปริ๊นคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ เรื่อง ปริ๊นคับ

คือว ว่า ปกซีดีที่ มัน มีสี สรร มันวาว อย่าง ของ แวมพาย อะไรยังงี้ครับ

เค้า ใช้ อะไรทำ แล้วทำยังไงอ่ะคับ

อย่าง ปก หนัง เกมส์ แถว พันทิพ อารายอย่าง งี้อ่าคับ

อยากรู้มาก

ใช้กระดาษ PHOTO แบบบาง ๆ พิมพ์กับ PHOTO Printer ครับ เอาด้านที่เป็นมัน Pint มันก็แววแล้วครับ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
      ใช้กระดาษ PHOTO แบบบาง ๆ พิมพ์กับ PHOTO Printer ครับ เอาด้านที่เป็นมัน Pint มันก็แววแล้วครับ

ขอบคุณมากเลยพี่ คือ ว่า Photo printer มัน - ไม่ใช่ ปริ๊นธรรมดา ใช่ป่ะครับ

ผมไป เซิจ ดูเละ ราคามัน ตั้งแต่ ประมาณ 1500 - ขึ่นไป เอาแบบ ราคา ถูกที่สุด มันก็ทำได้ใช่ป่ะพี่

ขอบคุณ งับ

Comment

Originally posted by flipthai View Post
        ขอบคุณมากเลยพี่ คือ ว่า Photo printer มัน - ไม่ใช่ ปริ๊นธรรมดา ใช่ป่ะครับ

ผมไป เซิจ ดูเละ ราคามัน ตั้งแต่ ประมาณ 1500 - ขึ่นไป เอาแบบ ราคา ถูกที่สุด มันก็ทำได้ใช่ป่ะพี่

ขอบคุณ งับ
        อย่างผมใช้ EPSON Stylus PHOTO R230 ตัวละ 4 พันกว่าบาท ส่วนตัวละพันกว่าบาทไม่น่า Print รูปได้ ก็ลองดูอันอื่น เช่น Canon หรือ HP ราคาจะอยู่ระดับเดียวกัน

Comment

Working...
        X