Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านนี้ผมซื้อของหมดไปก่ะร้านนี้หลายแล้ว เหอๆๆ...น่าจะเหยียบล้าน ตั้งไม่รู้กี่เครื่อง.

ลองโทรไปดูไปดูครับ อย่าพึ่งตีโพยตีพายครับ...ผมว่า เค้าบริการโอเคเลยนะครับ ผมโทรมาไปถามอุปกรณ์ราคาแค่ไม่กี่ตังแล้วเสียงผมก็ท่าทางเป็นเด็กเค้าก็ไม่เป็นรำคาญอะไรครับ
    ของไม่มีเค้าก็พยายามหาให้จนได้..เอาเป็นว่า ผมชอบร้านนี้ อยุ่ก็แล้วกันครับ
    Last edited by ThaiNEt; 27 Jan 2008, 18:21:59.

Comment

หัวกระทุ้แรงไปนะครับ

อย่างที่หลายคนบอกอะโทรไปดีกว่าครับ

Comment

โทรครับด่วนๆ ดูได้จากเวป เจ๊ ไม่ว่างอัพเลย ขายทั้งวันครับ ไม่ค่อยดูmalหรอกครับ อิอิ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
          ตั้งแต่สง E mail เรื่องสอบถามสินค้ามาเนี้ย มีร้านเฮียมั่นคง ที่ขายหูฟังร้านเดียวที่ตอบกลับมาภายไน1วัน
          อันนี้จริงครับ

เฮียมั่นคงแกตอบได้เร็วทันใจมาก

Comment

พี่เค้าน่ารักออกนะครับ สาว 2 คน อิอิ

ไม่เห็นว่าจะหยิ่งเล้ยซักกะนิด

ถึงของจะไม่ถูกมากๆเหมือนหลายๆร้าน

แต่ผมก็ชอบร้านนี้จัง อิอิ

Comment

[QUOTE=tgst;1909264]ใช่ๆ หยิ่งมาก ไม่ยอมอัพเดทราคาทางเวปเลย

http://www.jedicool.com/pricelist.php

เอ...มีราคาแล้วนี่ท่าน แต่ไม่อัพจริงนั้นแหล่ะ

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html
              Last edited by dankdoi; 27 Jan 2008, 20:42:53.

Comment

Originally posted by kai_xt View Post
                ผมส่งเมล์ไปถามราคาสินค้าว่ามีหรือเปล่า จะได้สั่งซื้อจะได้โอนเงินเเต่ 2-3 วันก็ไม่มีข่าวตอบกลับ ไม่มีก็เมล์กลับมาได้ ผมคนต.จ.ว ***งไกลสินค้าไอที
                ถามราคาสินค้าว่ามีหรือป่าว

สรุปถามว่า ราคา หรือถามว่าสินค้ามีหรือป่าวครับ

ร้านนี้เค้าคงยุ่งๆอะครับ แต่ไม่เคยหยิ่ง ผมเดินไปถามจุกจิกกี่ครั้งผมก้อได้รับคำตอบทุกครั้งครับ

พูดพร่อยๆแบบนี้ เสียหายนะครับ เค้าคงไม่ได้เชคเมลละมั้งครับ โทไปเอาก้อแล้วกัน

Comment

คงยังไม่มีหน่วยดูแลหน้าเวปโดยเฉพาะ

เพราะเน้นขายหน้าร้านเป็นหลัก(แค่นี้ก็เห็นยุ่งทั้งวันแล้วครับ)

Comment

Originally posted by mumonza041 View Post
                    - - ผมไปยืนหน้าร้านหลายทีละ แม่งหรูไป ไม่กล้าเข้า กำเงินอยู่ แต่ว่ามันต้องแพงๆแน่เลย เหอๆ เลยไปหาร้าน TKแทน ดูซมๆ ซ่อๆดี
                    พุดซะเสียเลย ซมๆซ่อๆ 55555555555

Comment

ร้านนี้เข้าอธิบายละเอียดดีนะคับ ยิบๆเลย เสียที่ว่า สายตาชอบเสียดสีคนแต่งตัวไม่เรียบร้อย ก็แค่นั้นเอง
                      ผมถึงบอกไง แต่งตัวดีๆก่อนที่จะเข้าร้านเจได เหมือนเจ๊แกระเบียบจัด กร๊ากก

Comment

ร้านนี้ตอบเมลย์ ช้ามากๆๆๆๆๆๆ โทรถามเลยครับ

Comment

สงสัยเคยซื้อของที่ Thanni ที่มีแต่เมล์อย่างเดียวไม่มีโทรศัพท์...ยอมเสียค่าโทรนิดหน่อยครับ..แต่คำตอบทันใจไม่เสียอารมณ์...

Comment

ร้านนี้ เจ๊แกคุยออกจะดีครับ ผมได้ของแบบพอใจเลย คุยง่าย ต่อราคาง่ายด้วย

ลองทุกทางก่อนนะ ไม่น่าจะมาโพสแบบนี้เลย -*-

Comment

Originally posted by zenithsoul View Post
                              ร้านนี้ เจ๊แกคุยออกจะดีครับ ผมได้ของแบบพอใจเลย คุยง่าย ต่อราคาง่ายด้วย

ลองทุกทางก่อนนะ ไม่น่าจะมาโพสแบบนี้เลย -*-
                              ใช่ครับ ผมยืนยัน คุยดี บริการดี ต่อง่ายมาก ๆ ต่อง่ายสุด ๆ แต่เค้าไม่เคยลดให้เลย

Comment

ถ้าอยากได้ร้านที่ตอบแบบ online ก็ต้อง busitek ครับ

Comment

Working...
                                X