Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ ลำโพง ราคาประมาณ 3000-3500 หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีแฟนยังครับ

Comment

ขอบคุณครับ
      กว่าจะรู้
      = ="

Comment

Originally posted by juugajub View Post
        ฟังแล้ว ชอบ orbit 701 มากกว่าค่ะ x3 เบสมันฟังดูด้านๆ

แฟนชอบ edifier รุ่น x600 มั่ง จำไม่ค่อยได้ ราคา 3800

แต่เราไม่ชอบ = =" เลยซื้อ orbit มา

ขอบคุณทุก replay น่ะค่ะ ที่ช่วยหาลำโพงให้

พูดถึง orbit 701 อยากได้ขาตั้งมานจัง ^^

Comment

Originally posted by juugajub View Post
          ฟังแล้ว ชอบ orbit 701 มากกว่าค่ะ x3 เบสมันฟังดูด้านๆ

แฟนชอบ edifier รุ่น x600 มั่ง จำไม่ค่อยได้ ราคา 3800

แต่เราไม่ชอบ = =" เลยซื้อ orbit มา

ขอบคุณทุก replay น่ะค่ะ ที่ช่วยหาลำโพงให้
          Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
          ดูเอาเองละกัน อิอิอิ

Comment

Originally posted by bigtees View Post
            ดูเอาเองละกัน อิอิอิ

เจอแบบนี้เข้าไป แนะนำไม่ออกเลยอะ แง แง

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
              ครับผม คือมันเป็น vt ใช่ไหมครับ เป็นลักษณะ Operative Operation ที่มาจาก Operate ใช่ไหมครับ แต่ยัง ขออภัยในความสับสนแล้วกันครับ

อันนี้ขอความรู้หน่อย ไม่ค่อยแข็งแรง ด้าน ภาษาอังกฤษ

และขอแสดงความยินดีกับ จขกท. ที่ได้ของที่ต้องการครับ
              ภาษาอังกฤษผมก็ไม่เก่งครับ แค่พอเอาตัวรอดได้
              อย่าง Clearness ก็นำคำพวก suffix มาต่อท้ายครับ
              ก็แบบที่คุณเข้าใจใน Operate น่ะครับ

สมัยอยู่ ม. ปลายเคยโดนบังคับท่องครับ เน้นว่าต้องท่องได้ เพราะแบ่งกลุ่มท่องศัพท์เป็นกลุ่ม
              ถ้าคนใดคนหนึ่งท่องไม่ได้ โดนไม้เรียวเจียวเหวยยกกลุ่ม
              และหัวหน้ากลุ่มจะโดนหนักสุด โทษฐานดูแลสมาชิกในกลุ่มไม่ดีพอ

ศัพท์เยอะมากครับ หลักพันคำได้ Grammar, พวกรากศัพท์ก็ต้องท่องครับ
              Prefix, Suffix เยอะมาก
              แต่ปัจจุบันคืนอาจารย์ไปเกือบหมดแล้ว

Comment

= ="

Comment

- -*

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
                    ผิดหมวด ต้องลบนะครับ

Comment

Originally posted by Tee. View Post
                      ผิดหมวด ต้องลบนะครับ
                      มีมือที่3 เข้ามาด้วย

เหงาอ่ะดิ อิอิอิอิ

Comment

Working...
                      X