@@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 41

Thread: @@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@

OverclockZone Member พจน์'s Avatar

Default @@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@

@@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@
    เนื่องจากผมเพิ่งได้รับจดหมายใบปลิวจากบริษัทมาถึงบ้านเมื่อ 2 วันที่แล้ว
    หวังว่าคงจะมีคนสนใจครับ
    มันถูกจริงๆ ครับ......
    มีตั้งแต่เครื่องเสียงบ้านยันลำโพงคอม

คราวที่แล้ว มีลำโพง Klipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 ขายไม่ถึงหมื่น

ถ้าจำไม่ผิดของจะเป็นของโชว์บ้าง ของใหม่บ้าง ค้างสต๊อกบ้าง ปนกันไปครับ
    แต่ที่สำคัญประกันให้เต็มทุกตัวครับ
    (เท่าที่เคยสอบถามมา แต่รบกวนถามในงานกันเองอีกทีครับ
    เพราะปีนี้ผมไม่ได้ไปเลยเพราะไม่มีทุนครับ 55+)

ท่านที่นิยมของราคาคุ้ม ใช้แล้ว ขายต่อยังคุ้ม เชิญครับ

ผมบอกเล่าเก้าสิบแค่นั้น ไม่ได้ไม่เสียอะไรกับร้านทั้งสิ้นครับ
    เห็นว่ามีคนเล่นเครื่องเสียงในบอร์ดมากมาย อยากให้ไปชมกันครับ
    ยิ่งเศรษฐกิจแบบนี้เงินทองหายาก เลยอยากแนะนำครับ

ท่านใดที่ยังไม่ทราบข่าว ไปลุยเองเลยครับ

บอกได้คำเดียวว่า "แย่งกันอย่างกับของฟรีครับ"

--------------- ดูรายละเอียดกันเองตามรูปนะครับ ---------------------------

------------------- ขอให้มีความสุขกันทุกท่านนะครับ ---------------------

OverclockZone Member a12a's Avatar

ถ้าท่านพจน์ไปมาแล้วมาเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะครับ ว่ามีไรบ้าง งานแบบนี้ท่านพจน์ไม่น่าพลาด

OverclockZone Member rainbowx's Avatar

OMG !!!

OverclockZone Member

เอาลำโพง ที่บ้านไปขาย ได้ไหม :P

OverclockZone Member คิม's Avatar

ไม่รู้จะมีลำโพงมัลติมีเดียมาขายไหมนิ

OverclockZone Member longbo_arpache's Avatar

กิเลส เหอะๆ

OverclockZone Member Aeromancer's Avatar

กำ ... ได้เหมือนกันเลย ผมว่าจะเอามาโพสต์ซะหน่อย มีคนตัดหน้า

สนับสนุนครับ ผมว่าจะไปดู MS Mezzo ตัวใหม่ ซะหน่อย มีใครไปบ้างเนี่ย เผื่อเจอกันล

--------------------------------------------------------------------------------

ไม่รู้จะมีลำโพงมัลติมีเดียมาขายไหมนิ
    มีสิครับ ผมเคยคุยกับคนขาย เค้าว่า เจ้า ลำโพง PC และลำโพง Digital 5.1 เนี่ย ขายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ค่อยมีใครหา (ผมคนนึงล่ะเคยหา) คงเป็นโอกาสอันดี ที่ได้ระบายของเลยล่ะ

OverclockZone Member cmo's Avatar

เงินไม่มี

OverclockZone Member Aeromancer's Avatar

สงสัยปลายเดือน เลยไม่ค่อยคึกคัก อิอิ แถมมา หลังปีใหม่ เงินหมดเรียบ

Quote Originally Posted by Aeromancer View Post
    กำ ... ได้เหมือนกันเลย ผมว่าจะเอามาโพสต์ซะหน่อย มีคนตัดหน้า

สนับสนุนครับ ผมว่าจะไปดู MS Mezzo ตัวใหม่ ซะหน่อย มีใครไปบ้างเนี่ย เผื่อเจอกันล

มีสิครับ ผมเคยคุยกับคนขาย เค้าว่า เจ้า ลำโพง PC และลำโพง Digital 5.1 เนี่ย ขายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ค่อยมีใครหา (ผมคนนึงล่ะเคยหา) คงเป็นโอกาสอันดี ที่ได้ระบายของเลยล่ะ
    ผมว่าจะไปอาทิดที่3กพ. จะไปดูลำโพงคอมที่ท่านพจน์เคยบอก Klipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 หาฟังยาก หุหุหุหุ เพื่อเสียงถูกใจจะได้ยก

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

มีเงิน 2000 ซื้อไรได้มั่งเนี้ย 5555555555555+

Quote Originally Posted by nitroboy View Post
    มีเงิน 2000 ซื้อไรได้มั่งเนี้ย 5555555555555+
    ได้ spike รองลำโพง 2 ชุด ครับ อิอิ

ผมว่าจะไปอาทิดที่3กพ. จะไปดูลำโพงคอมที่ท่านพจน์เคยบอก Klipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 หาฟังยาก หุหุหุหุ เพื่อเสียงถูกใจจะได้ยก
    ผมว่าจะไป พรุ่งนี้เลยครับ กลัวหมด เดี๋ยวเที่ยงๆ คงแวะเข้าไป

เฮีย aero เอา catalog มาฝากยั่วน้ำลายก็ดีนะ
    หุหุ

Quote Originally Posted by vrthestar View Post
    เฮีย aero เอา catalog มาฝากยั่วน้ำลายก็ดีนะ
    หุหุ
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ราคาถูกใจ น้ำเสียงถูกใจ พรุ่งนี้ คงไปยก Mezzo 2 กลับมา แต่.... คงไม่ได้เอารถไป จะไหวหรือเปล่าเนี่ย

GMX 2.1 8900 ครับ ถ้ามี 5.1 ราคาไม่ถึงหมื่นก็น่าสน

อ้อ...klipsch ที่เป็นลำโพงเล็ก 5 ตัวไม่รวมซับอยู่ที่หมื่นหก

OverclockZone Member Roat's Avatar

ใครถ่ายรูปมาหน่อยนะครับ

OverclockZone Member camera's Avatar
    13.784893,100.613126

โอย ช่วงนี้ตะลอนทัวร์ ทั่วไทย อยากไปเดินชอป บ้างจัง

OverclockZone Member meekung123's Avatar
    แถวๆสะพานปิ่นเกล้า

มีใครไปฝากถ่ายรูป +ราคามาหน่อยน่ะท่าน

ปล.ขอบคุณมากคับผม

Quote Originally Posted by IIM View Post
    อ้อ...klipsch ที่เป็นลำโพงเล็ก 5 ตัวไม่รวมซับอยู่ที่หมื่นหก
    นั่น มัน Quint III แล้วมั้งครับ ลำโพงที่ต้องมี AVR ครับ แต่น้ำเสียงเกินตัวจริงๆ ครับ ดี ไม่ดี ดีกว่า MS Canival Series ซะอีก

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks