Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ้อ...klipsch ที่เป็นลำโพงเล็ก 5 ตัวไม่รวมซับอยู่ที่หมื่นหก

Comment

ใครถ่ายรูปมาหน่อยนะครับ

Comment

โอย ช่วงนี้ตะลอนทัวร์ ทั่วไทย อยากไปเดินชอป บ้างจัง

Comment

มีใครไปฝากถ่ายรูป +ราคามาหน่อยน่ะท่าน

ปล.ขอบคุณมากคับผม

Comment

Originally posted by IIM View Post
            อ้อ...klipsch ที่เป็นลำโพงเล็ก 5 ตัวไม่รวมซับอยู่ที่หมื่นหก
            นั่น มัน Quint III แล้วมั้งครับ ลำโพงที่ต้องมี AVR ครับ แต่น้ำเสียงเกินตัวจริงๆ ครับ ดี ไม่ดี ดีกว่า MS Canival Series ซะอีก

Comment

อยู่ใกล้ที่ทำงานนิดเดียวเองแหะ (เสรีนะ) แต่ไม่มีงบถึงขนาดนั้นแหะ ตั้งไว้แค่ 4000 เองง่ะ

Comment

Originally posted by you2499 View Post
                อยู่ใกล้ที่ทำงานนิดเดียวเองแหะ (เสรีนะ) แต่ไม่มีงบถึงขนาดนั้นแหะ ตั้งไว้แค่ 4000 เองง่ะ
                ราคาขาย 6 พันกว่า เอามาเซล เหลือ 2 พันผมก็เคยเจอครับ
                อย่าท้อครับ ของพวกนี้สนุกก็ตรงได้ไปลุ้นดูนี่หละครับ
                บางครั้งไม่มีวางก็ถามพนักงานเอาเดี๋ยวเขาก็เช็คให้ครับ (^-^)
                คราวที่แล้วผมยังเคยได้ลำโพง มา 2 ชุดเลย จาก หมื่นกว่าๆ
                สรุปเสียแค่ 5 พันบาทเอง ของใหม่ด้วยครับ

Comment

ตกลงมีใครมาแล้วมั้งคับ มีลำโพง2รุ่นนี้ไหมคับKlipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 อยากรู้ราคาอยู่เท่าไร กับรุ่นJBLที่ท่านพจน์เคยบอกไว้

Comment

Originally posted by portega View Post
                    ตกลงมีใครมาแล้วมั้งคับ มีลำโพง2รุ่นนี้ไหมคับKlipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 อยากรู้ราคาอยู่เท่าไร กับรุ่นJBLที่ท่านพจน์เคยบอกไว้
                    ไม่มีครับ ที่มีวันนี้ที่ผมไปมาคือ GMX 2.1 ราคา8900 ไม่ก็ 9900 อ่ะครับ นอกนั้นส่วนใหญ่เป็นพวก home theater มากกว่า

Comment

Originally posted by takaong View Post
                      ไม่มีครับ ที่มีวันนี้ที่ผมไปมาคือ GMX 2.1 ราคา8900 ไม่ก็ 9900 อ่ะครับ นอกนั้นส่วนใหญ่เป็นพวก home theater มากกว่า
                      ขอบคุณคับ

Comment

มีพวกสายลำโพง สายสัญญาณ ขายมั่งมั้ยครับแถวๆนั้น ทางผ่านไปลงเรือกลับบ้านพอดี

http://www.avbestbuy.com/catalog/pro...806f73c38faf12

อยากได้อันนี้ถูกดีครับ

ราคาประมาณ เมตรละ100 มีอันไหนแนะนำมั้ยครับ อยากได้แถวๆประตูน้ำ ไม่ก็เดอะมอลบางกะปิอ่ะครับ

Comment

Originally posted by tont_kub View Post
                          มีพวกสายลำโพง สายสัญญาณ ขายมั่งมั้ยครับแถวๆนั้น ทางผ่านไปลงเรือกลับบ้านพอดี

http://www.avbestbuy.com/catalog/pro...806f73c38faf12

อยากได้อันนี้ถูกดีครับ

ราคาประมาณ เมตรละ100 มีอันไหนแนะนำมั้ยครับ อยากได้แถวๆประตูน้ำ ไม่ก็เดอะมอลบางกะปิอ่ะครับ
                          ลองไปเดินดูซอยข้างๆ Big C (ตรงที่เป็นทางออกของรถ) มี อยู่ 2 ร้าน กับสุดทางจะมีอีก
                          1 ตึก (Hi fi Center)

สายลำโพงเมตรละร้อยกว่าบาท ลองเดินถามดูนะครับ

Comment

ป่านนี้ยังไม่ได้ไปเลย ทำไมเค้าให้งานมาตอนนี้ด้วยเนี่ย เหมือนรู้เลย ว่าจะออกไปข้างนอก

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                              ลองไปเดินดูซอยข้างๆ Big C (ตรงที่เป็นทางออกของรถ) มี อยู่ 2 ร้าน กับสุดทางจะมีอีก
                              1 ตึก (Hi fi Center)

สายลำโพงเมตรละร้อยกว่าบาท ลองเดินถามดูนะครับ
                              ร้านเก่าแก่มากมาย อิอิอิอิ

Comment

ขอบคุณครับ เย็นนี้ต้องลองเข้าไปดู ขอให้ฝนหยุดตกไวๆ

เมตรละ 100 กว่าบาท นี่ยี่ห้ออะไรก็เหมือนๆกันหมดป่ะคับ เสียงอ่ะ

ใช้X3 อยากให้มันใสๆ หวานๆ กว่านี้อ่ะครับ

Comment

Working...
                                X