Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@

@@@--- ผมมีลายแทงสำหรับเครื่องสียงถูกมากครับ ช้าอดหมดด้วย ---@@@
    เนื่องจากผมเพิ่งได้รับจดหมายใบปลิวจากบริษัทมาถึงบ้านเมื่อ 2 วันที่แล้ว
    หวังว่าคงจะมีคนสนใจครับ
    มันถูกจริงๆ ครับ......
    มีตั้งแต่เครื่องเสียงบ้านยันลำโพงคอม

คราวที่แล้ว มีลำโพง Klipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 ขายไม่ถึงหมื่น

ถ้าจำไม่ผิดของจะเป็นของโชว์บ้าง ของใหม่บ้าง ค้างสต๊อกบ้าง ปนกันไปครับ
    แต่ที่สำคัญประกันให้เต็มทุกตัวครับ
    (เท่าที่เคยสอบถามมา แต่รบกวนถามในงานกันเองอีกทีครับ
    เพราะปีนี้ผมไม่ได้ไปเลยเพราะไม่มีทุนครับ 55+)

ท่านที่นิยมของราคาคุ้ม ใช้แล้ว ขายต่อยังคุ้ม เชิญครับ

ผมบอกเล่าเก้าสิบแค่นั้น ไม่ได้ไม่เสียอะไรกับร้านทั้งสิ้นครับ
    เห็นว่ามีคนเล่นเครื่องเสียงในบอร์ดมากมาย อยากให้ไปชมกันครับ
    ยิ่งเศรษฐกิจแบบนี้เงินทองหายาก เลยอยากแนะนำครับ

ท่านใดที่ยังไม่ทราบข่าว ไปลุยเองเลยครับ

บอกได้คำเดียวว่า "แย่งกันอย่างกับของฟรีครับ"

--------------- ดูรายละเอียดกันเองตามรูปนะครับ ---------------------------

------------------- ขอให้มีความสุขกันทุกท่านนะครับ ---------------------

ถ้าท่านพจน์ไปมาแล้วมาเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะครับ ว่ามีไรบ้าง งานแบบนี้ท่านพจน์ไม่น่าพลาด

Comment

OMG !!!

Comment

เอาลำโพง ที่บ้านไปขาย ได้ไหม :P

Comment

ไม่รู้จะมีลำโพงมัลติมีเดียมาขายไหมนิ

Comment

กิเลส เหอะๆ

Comment

กำ ... ได้เหมือนกันเลย ผมว่าจะเอามาโพสต์ซะหน่อย มีคนตัดหน้า

สนับสนุนครับ ผมว่าจะไปดู MS Mezzo ตัวใหม่ ซะหน่อย มีใครไปบ้างเนี่ย เผื่อเจอกันล

--------------------------------------------------------------------------------

ไม่รู้จะมีลำโพงมัลติมีเดียมาขายไหมนิ
              มีสิครับ ผมเคยคุยกับคนขาย เค้าว่า เจ้า ลำโพง PC และลำโพง Digital 5.1 เนี่ย ขายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ค่อยมีใครหา (ผมคนนึงล่ะเคยหา) คงเป็นโอกาสอันดี ที่ได้ระบายของเลยล่ะ

Comment

เงินไม่มี

Comment

สงสัยปลายเดือน เลยไม่ค่อยคึกคัก อิอิ แถมมา หลังปีใหม่ เงินหมดเรียบ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                    กำ ... ได้เหมือนกันเลย ผมว่าจะเอามาโพสต์ซะหน่อย มีคนตัดหน้า

สนับสนุนครับ ผมว่าจะไปดู MS Mezzo ตัวใหม่ ซะหน่อย มีใครไปบ้างเนี่ย เผื่อเจอกันล

มีสิครับ ผมเคยคุยกับคนขาย เค้าว่า เจ้า ลำโพง PC และลำโพง Digital 5.1 เนี่ย ขายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ค่อยมีใครหา (ผมคนนึงล่ะเคยหา) คงเป็นโอกาสอันดี ที่ได้ระบายของเลยล่ะ
                    ผมว่าจะไปอาทิดที่3กพ. จะไปดูลำโพงคอมที่ท่านพจน์เคยบอก Klipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 หาฟังยาก หุหุหุหุ เพื่อเสียงถูกใจจะได้ยก

Comment

มีเงิน 2000 ซื้อไรได้มั่งเนี้ย 5555555555555+

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                        มีเงิน 2000 ซื้อไรได้มั่งเนี้ย 5555555555555+
                        ได้ spike รองลำโพง 2 ชุด ครับ อิอิ

ผมว่าจะไปอาทิดที่3กพ. จะไปดูลำโพงคอมที่ท่านพจน์เคยบอก Klipsch THX 5.1 และ Promedia GMX 5.1 หาฟังยาก หุหุหุหุ เพื่อเสียงถูกใจจะได้ยก
                        ผมว่าจะไป พรุ่งนี้เลยครับ กลัวหมด เดี๋ยวเที่ยงๆ คงแวะเข้าไป

Comment

เฮีย aero เอา catalog มาฝากยั่วน้ำลายก็ดีนะ
                          หุหุ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                            เฮีย aero เอา catalog มาฝากยั่วน้ำลายก็ดีนะ
                            หุหุ
                            ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ราคาถูกใจ น้ำเสียงถูกใจ พรุ่งนี้ คงไปยก Mezzo 2 กลับมา แต่.... คงไม่ได้เอารถไป จะไหวหรือเปล่าเนี่ย

Comment

GMX 2.1 8900 ครับ ถ้ามี 5.1 ราคาไม่ถึงหมื่นก็น่าสน

Comment

Working...
                              X