Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามข้อมูลหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามข้อมูลหน่อยครับ

พอดีจะประกอบคอมเครื่อง ใหม่ อยากถามว่า
    1. การ์ดจอ FORSA 8500 และ8600 GT เป็นไงบ้างเห็นมัน ประกัน LT
    2.ตอนนี้ หาเมนบอร์ด ALIVE NF6G ไม่ได้ เลย อยากทราบว่า ถ้าจะใช้ ตอนนี้ เมนบอร์ดตัวไหนน่าใช้ บ้างคับ
    3.รบกวนช่วยจัด คอมงบ 12000 ให้หน่อย เน้น เล่นเกมส์คับ

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by popkorn View Post
    พอดีจะประกอบคอมเครื่อง ใหม่ อยากถามว่า
    1. การ์ดจอ FORSA 8500 และ8600 GT เป็นไงบ้างเห็นมัน ประกัน LT ไม่เคยลองยี้ห้อนี้ แต่น่าจะไม่มีปัญหาอะไรครับ เรื่องความแรง ชิพเท่าๆกัน ไม่ต่างกันมากหรอกครับ
    2.ตอนนี้ หาเมนบอร์ด ALIVE NF6G ไม่ได้ เลย อยากทราบว่า ถ้าจะใช้ ตอนนี้ เมนบอร์ดตัวไหนน่าใช้ บ้างคับ NF6P ไงครับ ไฟแรงดีด้วย
    3.รบกวนช่วยจัด คอมงบ 12000 ให้หน่อย เน้น เล่นเกมส์คับ

ขอบคุณมากครับ
    จอด้วยใหนละ

Comment

Working...
    X