Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ s41-310 ยังมีขายอยู่ไหมครับแล้วราคารวมVATเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ s41-310 ยังมีขายอยู่ไหมครับแล้วราคารวมVATเท่าไรครับ

ขอถามหน่อยครับ s41-310 ยังมีขายอยู่ไหมครับแล้วราคารวมVATเท่าไรครับ
    คือ บ้านอยู่ไกลอ่ะครับ อ่างทองไม่มีร้านขายเลย เลยต้องสอบถามก่อนครับว่ายังมีหรอเปล่าแล้วราคาเท่าไรหรอครับ

+ ไปอีก 7%

Comment

งงอ่ะครับ

งงอ่ะครับ+7% แล้วสรุปเท่าไรหรอครับ

Comment

Originally posted by PEKCLASH View Post
        งงอ่ะครับ+7% แล้วสรุปเท่าไรหรอครับ
        กำ.....ก็เอาราคาเงิดสดที่เค้าเขียนว่ายังไม่รวม Vat ไป + 7% ไงครับ ^^
        ถ้าราคาเขียนบอก 40000฿ ก็ + 7% = 42800฿ อะ
        ถ้า 35000฿ +7% = 32100฿
        OK
        *ราคามือ1 ของ s41-310 ผมไม่รู้นะ ว่าตอนนี้ขายอยู่ที่เท่าไหร่ 555+

Comment

อยู่ที่32900คับ และบางร้านจะฟรีvat หรือคิดvat 1000 แล้วแต่การค่อรองของคุณ

Comment

ขอบคุณมากครับ

ถ้าได้ชื่อร้านแจ๋วเลยครับ

Comment

แนะนำcscเซียร์บริการดีจริง(แต่พันทิพเน่านะ)

Comment

Nike Air Force 1 07 Low (white / red / black)

http://www.shoeareainc.com/productli...d=9&sort_id=46

Comment

cscที่เซียร์ไม่มี 310นะ

เดินดูมาหลายร้านแล้ว 310ไม่มีของซักร้าน

หายาก ส่วนใหญ่เค้าจะตื้อให้ซื้อ324แทน

Comment

น่าจะเลิกผลิตไปแล้ว ในเวปเบนคิวมีแต่รุ่น 324 ราคา 34900 ก่อนvat กับรุ่น 335 2รุ่นเท่านั้น

Comment

Originally posted by sahanut View Post
                      น่าจะเลิกผลิตไปแล้ว ในเวปเบนคิวมีแต่รุ่น 324 ราคา 34900 ก่อนvat กับรุ่น 335 2รุ่นเท่านั้น

แล้ว322ไปไหนคับ

เห็นคนในเวปนี้บอก324เหลือ32900รวมVATในพันทิพ

Comment

Working...
                      X