Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถาม ว่า auddigy zs dell oem กับ x-fi music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถาม ว่า auddigy zs dell oem กับ x-fi music

คือผมอยากทราบว่ามานต่างกันมากไหมครับในด้านการเล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลง เพราะผมจะซื้อกับคนในเวป zs 1800 บาท กับ x-fi music 3600 บาท คือว่าราคามานต่างกันพอสมควรหนะครับท่าไม่ต่างมากผมก็ยินดีใช้ zs ดีก่าถูกก่าอ่ะครับ ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ไม่มีใครตอบเลย เห้อ

Comment

Originally posted by nakahahey View Post
      คือผมอยากทราบว่ามานต่างกันมากไหมครับในด้านการเล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลง เพราะผมจะซื้อกับคนในเวป zs 1800 บาท กับ x-fi music 3600 บาท คือว่าราคามานต่างกันพอสมควรหนะครับท่าไม่ต่างมากผมก็ยินดีใช้ zs ดีก่าถูกก่าอ่ะครับ ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ
      ฟังเพลง 2zs
      เล่นเกม ฟังเพลง X-Fi
      จำเขามาอีกทีครับ อิอิอิ

ใช้มาหมดแล้วครับ Bose C3, Klipsch, X-Fi, 2ZS
      ผมขี้หูเยอะฟังอะไรไม่ค่อยรู้ครับ

Comment

ผมว่า zs ก็พอแล้วมั้ง แต่อยากได้หรู ก็ x-fi

มีถอด dts ด้วยนิ ไม่รู้ว่า zs ทำได้เปล่าว

Comment

zs ถอด dts dts es dts2496 neo6 ได้ทั้งหมด

แนะนำให้เอา Retail จะชัวร์กว่า

แต่ถ้าเอาแค่เสียงออก เอา oem ก็ได้
          Last edited by battlecruiser; 27 Jan 2008, 23:18:49.

Comment

2zs oem ประมาณ 1800 - 2000
            2zs retail ประมาณ 2000 - 2600

แล้วแต่ความสามารถครับ

Comment

2zs retail ประมาณ 2000 - 2600 ราคามือ 1 หรือ 2 คับ เผื่อ อยากปล่อยมั่ง

Comment

Originally posted by rongpower17 View Post
                2zs retail ประมาณ 2000 - 2600 ราคามือ 1 หรือ 2 คับ เผื่อ อยากปล่อยมั่ง
                ปล่อยบอกผมนะครับ...สนใจอะครับ...ถ้าเป็นตัว Retail นะครับ

ปล.นั้นราคามือ2 ครับ

Comment

Originally posted by gb0007 View Post
                  ปล่อยบอกผมนะครับ...สนใจอะครับ...ถ้าเป็นตัว Retail นะครับ

^^ หาได้ไวๆๆน่ะท่าน
                  แนะจขกท ว่าตัว OEM อย่าไปเล่นเลยเสียความรู้สึกเปล่าๆๆ จะเล่นทั้งทีขอFull ออฟชั่นดีกว่าคับผม ตัวOEMมันตัดนู้นบ้างนี้บ้าง - -*

Comment

Originally posted by rongpower17 View Post
                    โอ้วว
                    แค่คิดก็ได้ปิดกระทู้แล้วครับ มีคนจองแต่หัววันเลย

ปล. 2000 - 2600 นั้นแจ็คทองเด้อ

Originally posted by gb0007 View Post

Last edited by shokolez; 28 Jan 2008, 03:48:20.

Comment

กำลังจะปล่อย อิอิอิ
                      โอนเงินมาแล้ว แต่ติดเสาร์-อาทิตย์
                      กลับมาเล่น SB Live 5.1 รหัส 0100
                      จากกันวันนี้ 2zs
                      Last edited by bigtees; 1 Oct 2009, 14:50:45.

Comment

Originally posted by bigtees View Post
                        กำลังจะปล่อย อิอิอิ
                        โอนเงินมาแล้ว แต่ติดเสาร์-อาทิตย์
                        กลับมาเล่น SB Live 5.1 รหัส 0100
                        จากกันวันนี้ 2zs

หนูอยากได้ 2zs อะพี่

หาให้ซักตัวได้มั้ยค้าบบบบบบบบ

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
                          หนูอยากได้ 2zs อะพี่

หาให้ซักตัวได้มั้ยค้าบบบบบบบบ
                          รับปากเขาแล้ว พี่ไม่มีแล้วน้อง
                          มีขายเยอะแยะในเวป IT เนี่ย
                          ตัวละ 1800 บาทเองครับ

Comment

เอางี้ๆๆ เดี่ยวจะเอา Retial และ OEM มาขายละกัน คริๆๆ

Comment

Originally posted by ThePing View Post
                              เอางี้ๆๆ เดี่ยวจะเอา Retial และ OEM มาขายละกัน คริๆๆ
                              เอามาขายเลยเอาด้วยคน

Retial 1ตัว โทร/Pm มาบอกด้วยนะครับ ถ้าของมา
                              Last edited by golum; 28 Jan 2008, 10:34:39.

Comment

Working...
                              X