Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องHUB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องHUB

ผมอยากทราบว่า HUB มันไว้ใช้ในการต่อเชื่อมกับROUTER เพื่อเพิ่มPORT ให้มากขึ้นรึเปล่าครับแล้วถ้าผมจะใช้มันไว้ต่อกับ BT-BOXและเครื่องคอมผมมันจะใช้ได้เหมือนกับROUTER 4PORTรึเปล่าครับถ้าใช้ได้ผมจะได้ไม่ต้องซื้อROUTERใหม่จะได้ประหยัดครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ใช้ได้ครับ ของผมก็ใช้อยู่ คอนเฟิร์ม

Comment

แล้วมันมีปัญหาเรื่องความเร็วเวลาโหลดมั้ยครับ

Comment

Originally posted by katsumoto View Post
        แล้วมันมีปัญหาเรื่องความเร็วเวลาโหลดมั้ยครับ
        1. มันก็ได้ความเร็วเท่าเดิมคือทั้งหมดรวมกัน
        2. เกมไม่หน่วงขึ้นและอย่างไรก็คิดว่าดีกว่า crosslink

Comment

ยืนยันตามข้างบนครับ

Comment

Working...
          X