Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้งเตือน ร้าน J.I.B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากให้ผู้จัดการใหญ่รู้เรื่องนี้จัง อยากลองของ จะเอาผิดด้วยข้อกฏหมายใดได้บ้าง ยอมเสียเงินเพิ่ม บางทีอาจได้เห็นคนตกงาน..
    Last edited by ARES; 27 Jan 2008, 23:52:37.

Comment

โดนแล้ว Hunter_JIK ว่าแต่เดียวนี้เล่น P5KR หรือครับ

Comment

ฟ้อง

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          ผมเล่นกันจนจะแทรกตัวลงไปอยู่ใน ชิพเซทแล้วครับ เรื่องขางอทำไมผมจะไม่ดูละครับท่าน

ไอ้กรณีอื่นผมยังไม่ติดใจเท่า ถ้าพนักงานมันจงใจทำให้ขางอเพื่อไม่รับเครมหรือ จะเอาเงินเพิ่มเนี่ยสิครับ

ได้จัยจ๊า

Comment

Originally posted by PonDTranG View Post
            โดนแล้ว Hunter_JIK ว่าแต่เดียวนี้เล่น P5KR หรือครับ
            เกรียนเทพบอก p5kr ดีกว่าเลยท้ากันลองของครับ

เลยเจอของดีเข้าให้

ลองอีกรอบมะไปซื้อมันแล้วก็ถ่ายรูปตรงหน้าร้านมันเลยแบบไม่ให้มันเห็นแล้วเดินเข้าไปเครม อยากรุ้เหมือนกัน (ว่าแต่ใครจะเป็นสปอนเซอหวา)

ทำให้พังมันเรื่องสิวๆ จริงมะ

Comment

ขอบคุงค๊าบ จะได้รับรู้ไว้ เป็นแนวทาง -*-

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                เกรียนเทพบอก p5kr ดีกว่าเลยท้ากันลองของครับ

เลยเจอของดีเข้าให้

ลองอีกรอบมะไปซื้อมันแล้วก็ถ่ายรูปตรงหน้าร้านมันเลยแบบไม่ให้มันเห็นแล้วเดินเข้าไปเครม อยากรุ้เหมือนกัน (ว่าแต่ใครจะเป็นสปอนเซอหวา)

ทำให้พังมันเรื่องสิวๆ จริงมะ

ว่าจะโทรแล้วเงินหมด

Comment

E" J.I.B

Comment

สาขาไหนอ่ะ เดี๋ยวขึ้นแบล๊กลิสเหมือน MOst Wanted จะได้ไท่ต้องเอาไปให้มันเคลม กูเกลียดจิงๆเลย ไอ้ร้านสัตว์เลื้อยคลานๆพวกนี้

Comment

ผมก็เจอครับเข้าไปปุ๊ปมันออกมางอเลยแต่ผมเถียงมัน(ต้องทำหน้าจิงจังหน่อยนะ) มันก็เลยบอกว่าจะส่งศูนย์ใหญ่ดีคอมให้
                      แต่ก็ฟรีนะครับ แต่รอนานไปหน่อยอ่ะ 2 อาทิตย์ ก่อนส่งเคลมก็ให้มันดูหน้าร้านแหละบอกกับเด็กหน้าร้านที่รับของไปให้มันดูด้วย

Comment

เมื่อก่อนน่ะดีครับแต่เดี๋ยวนี้ผมว่าแย่ลงมาก JIB ของก็น้อยๆลง

Comment

เข้าสูตรเลย พอขายดี มาแบบนี้อีกแล้ว เซง เข้าใจไหม เซง

Comment

ร้านไหนแย่ควรติ ร้านไหนดีควรชม

Comment

ผมเองก็เคยโดนครับ เอาบอร์ด ไปเคลม ก่อนเคลมผมว่าผมเคยส่องขาแบบผ่านๆ มันก็ไม่มีไร พอเอาไปเคลม มันเอาเข้าหลังร้าน ออกมาอีกที มันบอกขางอซะงั้น แล้วเอาปากกาจิ้มให้ดูตรงที่งอ ในเวปพันทิพเคยมีคนเจอเคสแบบนี้มาบ่นในกระทู้ประมาณ 2-3 คนได้ เป็นบทเรียนไปครับสำหรับผม!!

ปล.สาขาเซียร์

Comment

รอดตัวไปเรา เกือบเคยจะซื้อ LCD ร้านนี้แระ

Comment

Working...
                                X