Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีที่ไหนเค้าขาย สายต่อจาก ซาวมาออกหน้าเศส บ้างอะแบบสำเร็จรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีที่ไหนเค้าขาย สายต่อจาก ซาวมาออกหน้าเศส บ้างอะแบบสำเร็จรูป

อิอิ ผมทำเองไม่เป็น หรือมีใครทำขายบ้างไม่อะครับ หรือมีร้านที่เค้าทำขาย ช่วยบอกผมหน่อยนะ อยากได้ไวซักอัน

พาแนลหน้าเครื่องน่ะหรอ มีขายทั่วไปเลยคับ TKCOM ก็มี มีหลายยี่ห้อเลยคับ หรือไม่ก็ติดมากับซาวการ์ดบางรุ่น
    พวก X-Fi Platinum ถ้าอยากได้พาแนลหน้าเครื่องก็ลองเช็คราคาดูตามเว็บน่ะคับ Tkcom99.com ก็มีหลายยี่ห้อ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
      พาแนลหน้าเครื่องน่ะหรอ มีขายทั่วไปเลยคับ TKCOM ก็มี มีหลายยี่ห้อเลยคับ หรือไม่ก็ติดมากับซาวการ์ดบางรุ่น
      พวก X-Fi Platinum ถ้าอยากได้พาแนลหน้าเครื่องก็ลองเช็คราคาดูตามเว็บน่ะคับ Tkcom99.com ก็มีหลายยี่ห้อ
      เค้าถามถึงสายไม่ใช่เหรอท่าน

Comment

Working...
      X