overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20

Thread: มี Invite ฺBitcosmo 8 ที่ แจก 7 ที่อีก 1 ที่ขอแลกกับ Invite siambit ครับ

OverclockZone Member oOkritt's Avatar

Talking มี Invite ฺBitcosmo 8 ที่ แจก 7 ที่อีก 1 ที่ขอแลกกับ Invite siambit ครับ

แจก 7 Invite นะครับ

ขอคนเล่นจริงจังโหลดแล้วปล่อยคืนนะครับ

ข้อควรระวัง! การส่งเทียบเชิญให้สมาชิกใหม่ คุณจะได้รับโบนัสเมื่อสมาชิกใหม่มีการอัพโหลด แต่หากสมาชิกใหม่ที่คุณเชิญเข้ามา สร้างปัญหาใดๆให้กับทางเวป ผู้เชิญอาจได้รับโทษจากสมาชิกนั้นด้วย

อีก 1 Invite ขอแลกกับ Invite สยามบิทครับ

↓ 15.41 GB - ↑ 257.48 GB - Ratio : 16.70

อยากเข้ามาก สยามบิทอะ ทราบว่ามีหนังใหม่ๆเยอะ

ทิ้งเมลเลยครับ ส่วนใคร จะส่งอินวอยสบามบิทไห้ผมที่ oOkritt@hotmail.com ครับ

รู้สึกฮอทเมลจะส่งไม่ได้นะครับขอเป็น จีเมล หรือ ยาฮู ละกันครับ
    Last edited by oOkritt; 28 Jan 2008 at 16:57:33.

OverclockZone Member tong.com's Avatar

che_smd@hotmail.com ขอบคุณมากเลยนะครับ อยากได้มากเลยครับ

OverclockZone Member oOkritt's Avatar

Invite Failed!

The e-mail address che_smd@hotmail.com is already in use.

ลองเมลอี่นที่ไม่ไช่ฮอทเมลดุครับ

OverclockZone Member theera09's Avatar
    [CS.VIP] มหาวิทยาลัย ขอนแก่น

i460228@hotmail.com ขอบคุณมากนะครับ

การส่งเทียบเชิญสำเร็จแล้ว!!
    Invite successful!

เมลยืนยันได้ถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมล์ที่คุณระบุคือ i460228@hotmail.com ซึ่งผู้รับต้องตอบรับเทียบเชิญภายในระยะเวลาที่กำหนด มิฉะนั้นเทียบเชิญนี้จะไม่สามารถใช้งานได้

A confirmation email has been sent to the address you specified (i460228@hotmail.com). They need to read and respond to this email before they can use their account. If they don't do this, the new account will be deleted automatically after a few days.

OverclockZone Member tlandlek's Avatar

tlandlek@hotmail.com ด้วยคนนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
    Last edited by tlandlek; 28 Jan 2008 at 17:53:54.

OverclockZone Member qbert's Avatar

Bitcosmo มีหนังชมพูมั้ยคับ

OverclockZone Member
    Pantip Plaza ราม,บางกะปิ,ลาดพร้าว,สุขา 3

dark.xmas@gmail.com
    ขอด้วยๆๆ

เมลยืนยันได้ถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมล์ที่คุณระบุคือ tlandlek@hotmail.com ซึ่งผู้รับต้องตอบรับเทียบเชิญภายในระยะเวลาที่กำหนด มิฉะนั้นเทียบเชิญนี้จะไม่สามารถใช้งานได้

A confirmation email has been sent to the address you specified (tlandlek@hotmail.com). They need to read and respond to this email before they can use their account. If they don't do this, the new account will be deleted automatically after a few days.

Invite Failed!

The e-mail address dark.xmas@gmail.com is already in use.

ขอเมลใหม่ครับ

เหลือ 5 ที่นะครับ

Quote Originally Posted by qbert View Post
    Bitcosmo มีหนังชมพูมั้ยคับ
    ไม่มีนะครับเน้นที่โปรแกรม และ หนัง +หนังชุดครับ

นี่คือหมวดหมู่ที่มีครับ

• เกมคอมพ์ • เครื่องเกม • เกมจำลองบนคอมพ์ • บอท,โกง,เฉลยเกม • โปรแกรมมือถือ-pda • โปรแกรม • ไอคอน,gif,แต่งเวป
    • Crack • หนังแปลง-Mov/Avi/Wma/.. • ภาพยนต์ VCD • ภาพยนต์ DVD • หนังการ์ตูน • คลิปทั่วไป • มิวสิควีดีโอ-คาราโอเกะ • ภาพ/ไฟล์เคลื่อนไหว
    • ทีวี • หนังชุด • สื่อการสอน • สารคดี-ธรรมะ • หนังสือทั่วไป • หนังสือการ์ตูน • รูปภาพ • ลินุกซ์/ยูนิก/แมค..
    • เพลงไทย • เพลงสากล • คอร์ด-แท็ป-มิดี้ • สอน-ทฤษฎีดนตรี • อื่นๆ • ฟรีอัพ/ดาวน์

ผู้มาเยือน- -
    Guest

สยามบิตสมัครธรรมดาก็"ด้นี่ครับ แต่รู้สึกสมัครตอนกลางวันไม่ได้ผมเคยลองสมัครตอนตี 3 ได้เฉยเลย -0- อัพโหลดปาไป 80 GB แล้วตอนนี้

OverclockZone Member stay's Avatar

ขอด้วยครับ
    aindependent@windowslive.com
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member tong.com's Avatar

che_smd@yahoo.co.th
    che_smd@hotmail.com ขอด้วยนะครับท่าน ส่งมาทางเมลไหนก็ได้ครับท่าน เปิดตลอด พอดีคอมผมพัง ผมไม่ได้เล่นบิทมา 2 เดือน ผมเลยลืมอันเก่าครับ เช็คเมลก็ไม่เจอ ผมขอด้วยคนนะครับ

earthsystem@hotmail.com ขอด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member qbert's Avatar

พึ่งนึกออก ช่วงก่อน(สิ้นเดือนธันวา ตั้นเดือนมกรา) torrentmove เค้าเปิดรับสมาชิกใหม่ ถ้าจำไม่ผิดเค้าจะเพิ่มเซิฟฯมั้ง แค่คืนเดียวคนสมัครหมื่นกว่าคนเลยปิดรับสมัครเร็วกว่าที่กำหนดไว้ ลืมนึกถึงคนในเวบ โทษทีก๊าบ

เหลือ 2 ที่ครับ

เมลยืนยันได้ถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมล์ที่คุณระบุคือ aindependent@windowslive.com ซึ่งผู้รับต้องตอบรับเทียบเชิญภายในระยะเวลาที่กำหนด มิฉะนั้นเทียบเชิญนี้จะไม่สามารถใช้งานได้

A confirmation email has been sent to the address you specified (aindependent@windowslive.com). They need to read and respond to this email before they can use their account. If they don't do this, the new account will be deleted automatically after a few days.

เมลยืนยันได้ถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมล์ที่คุณระบุคือ earthsystem@hotmail.com ซึ่งผู้รับต้องตอบรับเทียบเชิญภายในระยะเวลาที่กำหนด มิฉะนั้นเทียบเชิญนี้จะไม่สามารถใช้งานได้

A confirmation email has been sent to the address you specified (earthsystem@hotmail.com). They need to read and respond to this email before they can use their account. If they don't do this, the new account will be deleted automatically after a few days.

เมลยืนยันได้ถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมล์ที่คุณระบุคือ che_smd@yahoo.co.th ซึ่งผู้รับต้องตอบรับเทียบเชิญภายในระยะเวลาที่กำหนด มิฉะนั้นเทียบเชิญนี้จะไม่สามารถใช้งานได้

A confirmation email has been sent to the address you specified (che_smd@yahoo.co.th). They need to read and respond to this email before they can use their account. If they don't do this, the new account will be deleted automatically after a few days.

ขอด้วยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ pure_212@hotmail.com

OverclockZone Member mrair's Avatar
    สรงประภา ดอนเมือง

ขอด้วยครับ mrair@hotmail.com ไม่รู้ทันเปล่า

ขอด้วยนะครับ jojo_serie@hotmail.com จริงจัง เน็จ1.5Mb ปิดคอมวันละ3ชั่วโมงครับ

Bookmarks

Bookmarks