Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามจากผู้รู้ intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามจากผู้รู้ intel

e8200/e8400 นอกจาก ความเร้ว Cpu ที่ต่างแล้ว อย่างอื่นต่างกันเยอะไหมและที่สำคัญมองถึงความคุ้มค่าควรเล่นตัวไหน ขอบคุณคับ

ต่างที่ตัวคูณอีกอย่างครับ นอกนั้นเหมือนกันเป๊ะ

อ้อ ๆ อีกอย่างครับ E8200 ขายแยกได้ แต่ E8400 ต้องสั่งประกอบทั้งเครื่องถึงซื้อได้ครับ...

Comment

พูดแบบนี้ กลางเดือนผมจะไปซื้อ E8400 ร้านขาประจำพอดีเลย คงมิต้องขายแล้วซื้อใหม่ยกชุดเลยเหรอง่ะ ไว้กลางเดือนหน้าก่อน หลังจากกลับจขากต่างจังหวัด เจอกันแน่ E8400 ที่รัก

Comment

หืม 8400 เข้าไม่ขายแยกให้เหรอทำไมคับ แอบงง ==

Comment

แม่ง ฮั้วกันเห็น ๆ จะบ้าตายไม่ขายแยก ไม่อยู่จีนมั้งให้มันรู้ไป
          เก๋าไม่เก๋ากินเกาเหลา ไม่ใส่น้ำโว๊ย!

Comment

ถ้าไม่รีบร้อน รอสักพัก เดี๋ยวก็มีเต็ม pantip

Comment

Working...
            X